ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rez Rex

เครื่องประดับมันดูแปลกๆนะครับเนี้ย

สงสัยจริงๆว่าจะเอาไปทำอะไร อิอิ

อ้าว ไอ้คุณพ่อบ้าน มาเอางี้เลยหรอครับ

baretta

chanky2007

นางซินเวอร์ชันนี้ ผ่านอะไรมาเยอะมาก เจ้าชายจะใหญ่พอหรือเปล่า

สะดุดเลย พี่สาว น้องสาว เป็นสาวซิงซะงั้น น่าเสียดาย
แต่พ่อบ้านมีทดลองด้วย ทำเกินหน้าที่หรือเปล่า
แนวฮาๆ แบบนี้ สนุกดีครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

trs

แปลกดีแหะ เรื่องนี้

โฮ พ่อบ้านได้ฮืมด้วย

nonpavit72

It sara pammmm

ไอ้นั่นแก้วแทน มันจะกาวเกินไปแล้ว

mocktail

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ สมกับที่บอกให้โยนสมองทิ้ง เปลี่ยนจากรองเท้าแก้วเป็นดอลโด้แก้ว  ::DookDig:: แอบคิดลึกตอนนางฟ้าบอกให้ใช้น้ำ
  อยากอ่านนิทานดัดแปลงแบบนี้อีกค่ะ

Mcman

ชอบๆ ตลกดีครับอยากรู้จัดว่าเรื่องจะจบแบบไหน แต่นางซิน ไม่ ซิง ซะแล้ว

ddefbm ddefbm

Nesumi

ทำไมชอบ น้องสาวนางซิน แต่เกรียจหน้า ตอนได้รับบัตรเชิญจริงๆ  ::Touchy::