ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 04 โฮสคลับ V1 (นายส่ายหน้า)

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 11, 2016, 11:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 12, 2016, 10:48:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 12, 2016, 10:20:38 ก่อนเที่ยง

ในเมืองไทยมันมีให้เที่ยวอย่างนี้ด้วยเหรอคะท่าน.......อันนี้ช่างเปิดหูเปิดตาจริงๆ

เด๊วว่างๆจะพาไป  ::Sweat::

อย่าลืมมาเล่าให้ฟังมั่งน่้า แต่เท่าที่อ่านๆดูมีแต่บาร์เกย์นี่นา หรือว่าท่านพัดลม......  ::Horror::

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 12, 2016, 10:20:38 ก่อนเที่ยง
อ่านแล้วเจ็บ ที่กรอบนี้ที่สุด 

คือ...เพื่อนส่วนใหญ่ก้เป็นแบบนี้ คาดหวังกันแบบนี้ แม้แต่จิ๋วเองในตอนต้นก็คิดอย่างนี้
แต่อยู่มานาน ๆ เรียนเรื่องผู้ชายศึกษามาบ้างแล้ว จึงได้เข้าใจว่าอ้อ... มันเป็นธรรมชาติ
ผู้หญิงธรรมชาติเป็นอย่างนี้  ผู้ชายก็อย่างนี้.... ไม่ได้ขัดแย้ง แค่ยอมรับกัน จะเข้าใจกันมากขึ้น

ยกมือเห็นด้วย ผู้หญิงเป็นแบบนี้จริงๆ และสันดานผู้ชายก้เป็นแบบนี้จริงๆ(ด่าตัวเองนะเนี่ย)

ในเมืองไทยมันมีให้เที่ยวอย่างนี้ด้วยเหรอคะท่าน.......อันนี้ช่างเปิดหูเปิดตาจริงๆ
เอ่อ...อันนี้ผมไม่มีประสบกาม ที่พูดหมายถึงคาราโอเกะที่มีโฮสเป็นผู้หญิงน่ะ แถวบ้านเยอะ(ไม่เคยเที่ยวน้า... ::Sweat:: )
แบบนี้ต้องอาศัยให้พี่พัดลมพาไปแล้วล่ะ  ::Grimace::

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 12, 2016, 11:08:20 ก่อนเที่ยง

อย่าลืมมาเล่าให้ฟังมั่งน่้า แต่เท่าที่อ่านๆดูมีแต่บาร์เกย์นี่นา หรือว่าท่านพัดลม......  ::Horror::

เอ่อ...อันนี้ผมไม่มีประสบกาม ที่พูดหมายถึงคาราโอเกะที่มีโฮสเป็นผู้หญิงน่ะ แถวบ้านเยอะ(ไม่เคยเที่ยวน้า... ::Sweat:: )
แบบนี้ต้องอาศัยให้พี่พัดลมพาไปแล้วล่ะ  ::Grimace::

หุหุ มีครับมี บาร์เกย์เป็นด้านมืดแบบสว่าง จริงๆแล้วก็เป็น โฮสแบบนึงนั้นแหละ มี ญ เข้าร้านไปด้วย
ถึงแหมว่าจะมีการส่งสายตาเขม่นมาจากบางโต๊ะก็เถอะ
ถ้าบาร์เกย์จริงๆ จะไม่ให้ ญ เข้าร้านเลย

ส่วนที่มีโฮสแบบนั้น เป็นแบบลับๆ ลับจริงๆ มีซุกซ่อนอยู่ในที่ๆ พวกคุณๆสามีจะหาไม่เจอหรอก

การทาบทามโดยหาจากที่เล่นเพาะกล้ามกันซะส่วนใหญ่ คิดว่าคงจะชอบจับนม ลูบอกแน่นๆ กันม้าง ที่บ้านไม่มีแบบนี้ อิอิ
รายละเอียดมีเยอะครับ สำหรับการให้บริการทางเพศเนี่ย
เราส่งสายไปหาข่าวมาแล้ว
::Falling::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 12, 2016, 02:36:15 หลังเที่ยง

การทาบทามโดยหาจากที่เล่นเพาะกล้ามกันซะส่วนใหญ่ คิดว่าคงจะชอบจับนม ลูบอกแน่นๆ กันม้าง ที่บ้านไม่มีแบบนี้ อิอิ

เรื่องนี้ผมว่าไม่จริง เพราะสมัยผมยังดีๆ ยังไม่เดี้ยงก็เล่นกล้ามพอจะมีให้เห็นกับเค้ามั่ง
คุณภรรเมียบอกน่าเกลียด ไม่เห็นอยากลูบคลำเลย มีแต่บอกให้เล่นเบาๆอย่าหักโหม
ไอ้เราก็บ้าพลัง เล่นจนธาตุไฟเข้าแทรก ลมปราณแตกซ่าน เดี้ยงจนกระทั่งทุกวันนี้  ::Hunger::

darkofangelzero

เอิ่ม ประโยคในกรอบหน้าสุดท้ายนี้คงต้องบอกว่าสัญชาตญาณสินะ เพื่อเเพร่พันธุ์ ::Sweat::

ปล.กรุงเทพบาร์โฮสมี พัทยาก็ยังมี เเต่เเอบๆซะเยอะ เเฟนเก่าก็เคยไป เเถมเล่าให้ฟังซะละเอียด ฟังๆไปก็เหมือนๆกับเด็กดริ้ง โคโยตี้ อ้า...สูญเสียกันไปเท่าไหร่กับการที่กินเหล้าไปพลาง จับนมโคโยตี้ไปพลาง พอเผลอๆค่าดริ้งไหลมาเป็นรัวๆ

ปล2.เเต่ตอนมีเเฟนไม่ไปนะ เกรงใจ ขี้เกียจมีปัญหาด้วย ส่วนที่ให้เเฟนเก่าไปเห็นว่าเพื่อนชวน+เผลอพูดตอนเมาว่าเคยไปเที่ยวเเนวนี้ๆ คุณเธอเลยขอไปโดยอ้างว่าอยากเปิดประสบการณ์ จะเเย้งก็โดนสวนว่าที่ผมยังเคยไปเลย อุ๊บ...เถียงไม่ออก

ขอบคุณค้าบ

tongaaha

แอบเสียวเหมือนกัน ว่านางเอกจะเสร็จพวกนี้ไหมม
แต่โชคดีที่ไม่โดน

biggiggog

มีลุ้นนางเอกเล็กน้อย แต่ก็ผ่านไปด้วยดี
ขอบคุณมากๆครับ

TV27

flukehaha

แหมได้รายละเอียดอาชีพโฮสไปด้วยในตัว ขอบคุณมากนะครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army