ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

การ์ดหงายไพ่วิเศษจริงจริง แต่จะมีแบบหักมุมไหมแบบปิดเกมโดยที่พี่สาวมาเห็นแล้วจบแยกย้าย จากนั้นไปเริ่มเล่นกับพี่สาวในครั้งต่อไป
ครั้งต่อไปคงพี่สาวแน่นอน แต่อยากให้ชวนพ่อมาเล่นเกมด้วยน่าจะ happy

dodoza2

ดูแม่ไม่ค่อยขัดขืนเลยแหะ บทสรุปจะเป้นยังไงน้อ รอของคุณพี่สาวครับ

ปิยะพงษ์.

micmicmic6

กำลังหาช่องว่างแล้วพี่สาวมาเล่นด้วยตอนไหนนิ ถ้ามาแจมด้วยเท่ากับ เริ่มใหม่ไหม หรือ ว่าเกมนี้เล่นกันหลายรอบ ?.

55555คิวต่อไปเจอแน่ๆพี่สาววว

marcut

ปากบอกว่าการ์ดสั่ง แต่ไปเรื่อยๆก็คงอยากทำเองมากกว่าละมั้ง ต่อไปคงไปสานสัมพันธ์กับพี่สาวๆแน่เลย

ไม่รู้ว่าไปเล่นกับพี่คานะครั้งต่อไป พี่สาวจะต้านพลังการ์ดได้หรือเปล่านะ

amateratsu

เป็นเกมที่น่าเล่นมาก คิดได้ไง แต่ทั้งนี้ต้องเลือกคนเล่นด้วย เพราะถ้าเจอธิดาช้างหรือ กระเทยคงสยองน่าดู 555

yakusa98

กระดานบังคับคนได้ แบบนี้หาซื้อที่ไหนนะ

นิสัยไม่ดีจริง ๆ ได้แม่แล้วยังชวนลูกมาเล่นอีกแบบนี้ก็ฟินไปเลยดิคร้าบบบ

dekduer55

เกมการ์ดนี้ไต่ระดับความเสียวขึ้นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวคุณแม่ก็ติดใจ รอลุ้นว่าคุณพี่สาวจะมาเล่นด้วยแบบไหน

goorboyI

จบแบบ 2-1 แน่นอน แต่จะเพราะอารมพาไปหรือเพราะการ์ดนี่สิน่าสงสัย

ไหนบอกไม่เต็มใจ ชวนพี่สาวเล่นเลยนะ

Tdestiny

เกมส์โหดโครต โหดกว่าbattle loyalอีกครับ

อยากให้ทำเป็นหนังออกมาจริงจริ๊งงง

ของวิเศษแบบนี้ ตอนจบจะมีดราม่าอะไรไหมเนี่ย

แต่ดีใจนะที่มีตอนต่อ ชอบมากๆครับ

xjohn

sarawut13

::Reader::อยากเล่นเกม​การ์ด​นี่บ้าง
น่าจะสนุกว่าแต่พีสาวนี่จะโดนเปิดตอนไหนเนี่ย
รอตอนต่อไปอยู่นะ
ว่าจะมีพ่อมาร่วมแจมอ่ะเปล่า

biggiggog

งานนี้ต้องตามดูให้สุด ว่าไปหยุดที่ตรงไหน

ตอนนี้แค่ ยสตน ก็ยังดูธรรมดาอยู่นะ
ตอนหน้าเห็นบอกถึงขั้นอภินิหารเลยเหรอ
อยากรู้ว่ามันจะขนาดไหนกันหว่า
ขอบคุณครับ

gunkung

พี่สาวค้าบบบ มาเล่นด้วยกันสิค้าบบบ

แนวนี้ท่าทางจบไม่สวยแหงเลย แม่และพี่สาวเนี่ย พ่อมันจะทำหน้ายังไงกันตอนรู้ความจริงนะ

เข้าขั้นอภินิหารเลยเหรอ เกมการ์ดล้างสมองหรือไง -*- เกมแห่งความมืดปะเนี่ย

ปฏิภาณ ครับ

เกมดี้ดี ไว้หๅเล่นในวงมั่งดีกว่ๅ 555

รอดูพี่สๅวโดนเลย จะเว่อยังไงรอลุ้น