ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khunjim

สุดยอดครับ เขียนได้อารมณ์ มากเลยครับ จินตนาการนึกภาพตามได้เลยครับ

sammie0513

อยากเห็นตอนเอาคืนหลังจากมีพลังแล้วมากเลยครับ 

eternal6969

เทพคชสารนี่เด็ดกว่านางวันทองหรือเปล่านะ ดูทรวดทรงองค์เอวแล้ว ทรมานใจยิ่งนัก  ::Bloody::

partynight

ขอบคุณครับที่มาลงให้ได้อ่าน
ชอบผลงานของท่านจริงๆครับ

zxcv99991

marem17

xvenomz

นายก้องนอกจากได้คืนชีพแล้ว ยังได้ถ่ายทอดพลังอย่างน่าอิจฉาอีกด้วย สมเป็นพระเอกของช่วงนี้ครับ 

sing0101

บรรยายได้ดีมากๆ แนวการเขียนแปลกครับ

samransathu

เทพคชสารถ่ายพลังให้ก้อง หรือก้องต้องเสียพลังให้ รอลุ้นต่อละ

i_robot

เทพคชสารนี่ให้พลังแปลกๆ นะเนี่ย อยากได้บ้าง

tonnextgen

ความดี ชนะทุกอย่าง จริงๆ นายก้อง แถม ได้ เด้า อีกคุ้มเลย55

Akera11

เป็นการถ่ายทอดพลังที่น่าจะเสียวน่าดูเลยนะครับ5555 อยากเป็นพระเอกเลยทีเดียวเชียว

Aero Sathianwutthiwong

นี่คือที่มาของคำว่า พลังช้างสาร แน่นวล...

knottmild

aissar

ขอบคุณครับเนื้อเรื่องน่าติดตาม รูปปลากรอบก็สุดยอด