ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Youkai Watching [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2017, 08:39:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nannpatka

saraming

กะลังหาไรอ่านเพลินๆช่องการ์ตูนรีรัน โยไควอชพอดี เจอเรื่องนี้กดมาดูนี่ต้อง Washed เลย 5555 ::Dribbling::

xfreestylex

kolklo

มีจะต่อยด้วยตอนจบ 555 ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปล

(จิ๋ว)

เห็นหน้านางเอกแล้วนึกถึง หนุน้อยอาราเร่ขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว
เสียวซะไม่มีอ่ะ ปีศาจตนนี้

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

633sqd

แบบนี้ได้ปราบกันทั้งวันแน่ๆ

thenung

ที่นี่ก็มีปีศาจร้ายอยู่ตัวนึง ช่วยด้วยยยยย

thenefilim

นึกว่าอาราเร่ซะอีก ว่าแต่มันได้ไล่ปีศาจกันอีกนาน

HaoMaRu

หลอกกินเด็กอย่างนี้ก็ได้เรอะ 555

รู้สึกว่าสารอาหารที่กินไปจะไปบำรุงอ๊ปไป๊จะหมดเลยน่ะนั้น

lamom

ปีศาจตัวดิ้นมันผงาดงั้มดีจริงๆ แต่นี่ใช่เด็กป.6จริงๆนะ?

genewaj

ตอนจบน้องคงบอกว่าปีศาจร้ายจงตายซะด้้วยหมัดนี่

title-X

unstable

สาวแว่น แนวแปลกตาดีครับ  ไม่ค่อยได้เจอแนวนี้เลย ภาพก็สวย ขอบคุณมากครับผม

delta941

ไล่ผีกันแบบนี้มีหวังวิญญาณออกไปด้วยแน่

ขอบคุณมากครับ

straufe

::Glad:: ::Glad:: ชอบโลลิโนตรมนี่ชอบมากๆเลย
จานแกนี่ยังทำงานเนี๊ยบเหมือนเดิมภาพสวยคม เรื่องสนุกด้วย จะดีมากถ้าไม่มีไอ้หน้าพลังkออกมาฮา
ขอบคุนครับ