ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

casawa

::Bloody::แปลกแบบนี้ชอบจังครบได้ใจสุดๆ ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ผลงานที่ดีเยี่ยมนะครับ ::Thankyou::

ตามมาจากห้องหนังหรือยังไง ว่างก็เเวะมาห้องนี้บ้าง  ::Goaway::

napaza1

โดนหมอแน่นอน  ::HoHo::

ขาจรแต่ก็ยังพอมีงานให้ตรวจ  ::Cheeky::

b522055023

เอิ่มมมม สงสัยคุณหมอจะได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย ว่าแต่จะหลังประตูหลังอย่างเดียวเลยรึ  ::Pull::

biggiggog

อ่านเรื่องแล้วแปลกดี มีลุ้นหน่อยๆ
แต่พอเลื่อนลงมาอ่านการตอบกระทู้
มันกว่ากันเยอะเลย ลุ้นหนักกว่าด้วย
อ้าว..แล้วตรูจะรอดมั๊ยเนี่ย

อ่านจบแล้วรู้สึกเค้วงคว้าง
เล่นยัดเข้าไปทั้งมือแบบนี้
ไม่ต้องเบ่งกันแล้วม้าง ::Cold::
ขอบคุณมากๆครับ

ตอบดีมีสาระแบบนี้ ไม่ต้องตรวจแล้วล่ะครับ  ::Fighto::

dint.6424

แหม่เจอหมอตรวจแบบนี้ ไม่รู้เลยว่าหมอจะตรวจเจออะไรเข้าไปทางด้านหลังแบบนี้

dint.6424

maxzader

Peera canalitartis

อ่า ไม่ได้นับด้วยสิ แต่ช่วงหลังๆก้อเม้นท์ตลอดนะค้าบ อย่างไรก็เมตตาข้าน้อยด้วย  ::Thankyou::

Peera canalitartis

tazasss01

ใช้มืออย่างเดียวคงตรวจไม่เจอหรอกน่ะ ต้องใช้อย่างอื่นแทน

::HoHo::  ::HoHo::

Nabisca Sathu

555+ สัตวแพทย์นะ ไม่ใช่หมอตรวจภายใน 555+

กะแล้วว่าคนน้องต้องเอาด้วยแน่ อยากไปเรียนหมอสัตว์บ้างจัง