ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

badkitty

เมนในฝันของชายหลายคน
สงสารเลยทำงานหนักจนหลับทั้งยืน
น่าจะให้ชื่อเรื่อง เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น นะครับ ^^

Edit : เดาเรื่องถูกด้วยแฮะ คราวนี้พระเอก น่าจะหมดน้ำตายก่อนแน่ๆ
ภาพอย่างสวย เนื้อหาก็โอเค อยากให้มีภาคต่อ

niceanglev

ผมว่างานนี้จบเศร้าแน่เลย พอพระเอกหายก็จากไป

edit อ่าวพระเอกแจ๊คพอทแตก ได้ทรัพย์สินพร้อมเมดสาวไว้ด้วยอีก โอ้วสุดๆ

Exllector

น่าจะโชคดีมากกว่าโชคร้ายแล้วแหละแบบนี้
ได้สาวมาดูแลแถมยังได้เงินได้บ้านอีก

kitti000

ส้มหล่นจริงๆ แหะ ยอมเจ็บตัวนิดหน่อย แต่มีพยาบาลส่วนตัวแบบนี้ ทำไรก็ได้นิมันสุดๆไปเลยแหะ คงไม่ใช่กลับมุมว่า สาวที่ส่งมาดูแลเป็นลูกประธานละ อันนี้ยิ่งกว่า ส้มหล่นทั้งต้นอีก  ::Glad::

Edit: บ๊ะ ได้ทั้งบ้าน ที่ดิน เงิน แถมแมดสาวอีก ส้มหล่นของแท้ แต่พระเอกคงน้ำหมดตัวก่อนแหง่ๆ  ::Hungry::

omekung

omekung

เอ็งจะโชคดีอะไรขนาดนั้น ได้บ้านพร้อมที่ดอน แถมยังได้เมดให้...ฟรีๆอีก  ::Angry::
ขอบคุณมากครับ

Master-V

เจ็บขนาดนี้ แต่ท่านประธานที่ทำให้เจ็บ เอาเมดมาบริการให้จนหายดี ถือว่าเป็นโชคเป็นลาภมากๆเลย

ถึงขนาดเตรียมค่าทำขวัญ บ้านพร้อมที่ดินให้ขนาดนี้ สุดยอดจริงๆ คงไม่ต้องไปทำงานแล้วละ ฮ่าๆๆ

DARKAXL

ถูกรถชนจนยับเยิน แต่ได้เมดมาปรณนิบัติอย่างดี สั่งอะไรก็ทำแม้แต่เรื่องอย่างว่า เป็นโชคดีในความโชคร้ายชัดๆ ::Shout::

อ้าว หายดีแล้วเมดยังอยู่ดูแลต่อ แถมได้ค่าทำขวัญเพียบ จะโชคดีไปไหน

ว่าแต่ทำไมพระเอกไม่มีหน้าวะ? ::Dizzy::

Northstar Rta

เมดท่าทางออกจะเย็นชาเหลือเกิน เหมือนแค่ทำตามหน้าที่อย่างเดียว
โรงเรียนเมดสอนให้ไม่แสดงออกทั้งๆ ที่อยากแสดงออกแบบนี้ก็เก็บกดแย่ แต่สุดท้ายพระเอกก็สบายเลยมีครบทุกอย่าง

intanianoi

สุดยอดเมดจริงๆครับ หื่นเลย
Edit
ฮา ที่พระเอก อยากหนีเฉยเลยตอนหายเจ็บมือแล้ว
ผมชอบการวาด นม กับ อวัยวะเพศ วาดได้เหมือนมาก

BlackHazard

ได้เมดสวยๆมาดูแลนี่เป็นความฝัน(ที่ไม่มีวันเป็นจริง)สำหรับผมเลยนะ ผู้ชายหลายๆคนน่าจะเหมือนกัน

edit สรุปได้มาดูแลแบบถาวร(มั้ง)แล้วได้บ้านใหม่ด้วยซะงั้น

Blue_Valentine13

อิจฉาเลยครับ หนุ่มธรรมดา มีสาวสวยมารับใช้อยู่บ้าน ไม่มีลิมิตด้วย

เอ้า นึกว่าจะจบแบบเป็นความสุขสั้นๆ จบแบบโคตรแฮปปี้เลย แต่ก็ไม่เห็นหน้ายิ้มเลย เสียดาย

Phoowadol

แบบนี้เขาเรียกว่าทุกขลาภของจริง. เจ็บตัวก่อน แล้วมีความสุขแบบนี้ เป็นใครก็อยากได้ แต่ถ้าเป็นผมไม่เอาด้วยนะแขนหักขาหัก อย่างนี้ไม่เอาดีกว่า555   
   วกกลับมาที่เรื่องต่อ. เมดคนนี้ถึงหน้าเดียว. แต่ว่า ดูนานก็สวยนะผมว่า แถมยังซึนตัวแม่เว้ย ยิ่งน่ารัก บริกาดูแลอย่างดีขนาดนี้ ถ้าหายดี แล้ว จะกลับไปไฮโลโต๊ะรึเปล่า หรือจะอยู่ต่อยาวววววววว ดีน๊าาาาาา อิอิ
   Edit. อุ๊ยจะ นั่นปะไรหละ อะไรจะโชคดีปานนั้น หายดีแล้ว ยังไดบ้าเงิน ทำขวัญ. ที่สำคัญ. ได้เม็ดหน้าเดียว. คนสวย อยู่บริการ ต่อแบบยาววววววถาวร ด้วย ยกฐานะขึ้นมาเป็นเมีย เลยละกันนะผมว่า

Luke Artes

ภาพสวยมาก งงกับเนื่อเนื่องในชีวิตจริงจะมีคนทำ แบบนี้ให้ง่ายขนาดนั้นเลยหรอ
Edit เก็ทละตอนจบได้เงินมหาสาร ถึงว่ายอมง่ายเกิน  ::Horror::

sevennine

ถืิอว่าดวงดีจริงๆที่ได้มาเจอแบบนี้ ถึงจะบาดเจ็บหนักใช้ได้อยู่ แต่ดูถ้าน่าจะได้เมียแน่เลยตอนจบ เพราะใส่กันไม่ยั้งขนาดนั้น