ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่1 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 12, 2019, 06:56:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เริ่มต้นมาด้วยความขมขื่น สุดท้ายจะจบด้วยความรักรึป่าว ? น้า

ผิดคาดดดดด ฮ่า ๆๆๆ พระเอกแม่งโครตอ่อนเลย มีแข็งอยู่อย่างเดียว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kenandinw

พระเอกกลายเป็นธาตุนางเอก นั่นแหละตอนจบ

edit นางเอกสายมาโซสินะ

The Naive

ดูแล้วเหมือนกับว่าผู้หญิงจะเสร็จผู้ชายนะ แต่ผมสังหรใจยังไงไม่รู้ รู้สึกว่าเดี๋ยวมันจะต้องมีการหักมุมแน่ๆ

Edit นั้นไง มีหักมุมจริงๆด้วย แต่ก็ไม่คิดนะว่าผู้หญิงจะหื่นขนาดนี้ แต่ก็อดสงสัยไม่ได้ว่าตอนที่2จะหักมุมอีกรอบหรือป่าว

Liftzthekop

พ่อคุณคิดไปเองล้วนๆเลย ตามจริงเขาอาจจะชอบแกก็ได้พระเอก 555

ว่าแล้ว เจอสวนกลับทีเดียวหงายเงิบเลย พีคเกิ้น 55555

Nickeezz

เรื่องแนวนี้ไม่ค่อยได้อ่านเลยแฮะ แปลกใหม่ดี ขอบคุณมากนะครับที่นำมาแบ่งปัน  ::Thankyou::

edit: อยากเห็นไอหนุ่มลุกขึ้นมาต่อต้านจัง 555

นายไข่ย้อย

คิดว่าตอนจบน่าจะมีหักมุมแน่ๆผมว่า แต่ขอไม่ปวดตับพอ ::DookDig::

edit:ว่าแล้วเชียวต้องมีหักมุม  ::JubuJubu::
อิอิอิ

know123

พระเอกจิตๆแบบนี้ แต่นางเอกนี่สิแบ๊วแปลกๆ สงสัยมีเงี่ยนงำ ::Hmmm::

นั่นไงบร๊ะจ้าวว   จิตกว่าพระเอกอีก พระเอกยังกะเด็กน้อยไปเลย555+

คดีพลิก ::Oops::

baycon

ตามเกมสนางเอกไม่ทันละม้าง งานนี้  โดนวางแผ่นอ่่อยเหยื่อเข้าปากช้าง  มึงไม่ดูหน้านางเอก หน้าแรกเลยไง 555

หัวสมองนางเอกมันนำไปก้าวนึงจริงๆ 55  แต่จบด้วยโดนกดแล้วหลงจริงๆ ตอนหน้าชัวว

numkrieng

::Sweat:: ท่าทางนางเอก ไม่ธรรมดาครับ
ไม่รู้ใครจะเสร็จใครกันแน่..

55555 เดาถูก เจอสายแข็งครับ พระเอกดูเด็กๆไปเลย....

exelier

เหยยยย นายเห่ยเอ้ยยย
จะข่มขืนเค้าจริงเหรือ
จะโดนเองปะวะเนี่ยยยย

เรียบร้อยยยย
โดนเองเลย
ไงหละมึงงงงงงงงงง
ขอบคุณมากนะครับกับผลงานดีๆแบบนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นผู้หญิงที่สมบูรณ์แบบจริงๆ แต่สงสัยว่าจะแอบรักตาหื่นนี่อยู่ ส่วนตาหื่นก็จ้องแต่จะข่มขืนอย่างเดียว เมื่อฝ่ายหญิงพาไปในที่ส่วนตัวฝ่ายชายก็ตั้งใจว่าจะปล้ำ แล้วฝ่ายหญิงจะว่าอย่างไรนะ....????
...อ้าวกลับกลายเป็นว่าสาวเจ้ารู้ตัวอยู่ก่อนแล้วว่าฝ่ายชายคิดจะข่มขืน ก็เลยวางแผนดัดหลังเสียนี่ จับฝ่ายชายมัดแล้วเป็นฝ่ายข่มขืนผู้ชายเสียเอง อ่อนจริงๆเลยอาราอิชิเนี่ย....5555

Demon-Wolf

ตอบพระเอกมานะโรคจิตสุดท้ายก็ข่มขืนนางเอกจนได้ แต่สุดท้ายก็รู้ว่านางก็โรคจิตพอกัน555+ ::WooWoo::

นั้นไงเจอนางเอกโรคจิตกว่าจริงๆๆ555+

freelance

ไม่ไช่​ว่าจะโดนซะเองนะ ผู้หญิง​มันก็จ้องแปลกๆ
ว่าแล้งว่าต้องโดน ยังดีว่าไม่ใช้สาวซาดิสต์​