ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2020, 10:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้มีคนจ้างแปลตอนที่ 1-2 ไม่รู้ทำไมถึงรอดสายตานักสะสมไอเทมอย่างผมไปได้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ตอบขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันนะครับ
ใครเมนต์มักง่ายIDหายไม่รู้เด้อ อารมยิ่งขึ้นๆลงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mawin101

mawin101

Hunfrid

ตัวสะกดจิตบางอันก็ดูเมคเซ้น ไม่เมคเซ้น
แต่สำหรับอันนี้่เมคเซ้นอยู่นะ เพราะเหมือนผมเคยอ่านผ่านๆว่ามันจะมีรูปที่สามารถช่วยทำให้เราหลับง่ายๆ หลับสบาย
อันนี้คือสะกดจิตให้ไม่สามารถต่อต้าน และจบด้วยการทำให้จำไม่ได้

บ๊ะ ตอนต่อไปสะกดจิตเอากันหน้าสามีเลยเรอะ
ผมงงตอนจบนิดหน่อย คือยังไง สรุปนางจำได้หรือจำไม่ได้  ::Hmmm::
อ๋อ จำได้ลางๆสินะ

sarawut13

::Glad::เป็นแอฟที่ดีมากอ่ะ
แล้วคนโดนสะกดจิต​จะจำได้ไมว้าาา

mspeed

ทั้งสะกดจิตและลบความทรงจำได้อีก เจ๋งมากๆแอหนี้
โหลดได้ที่ไหนครับ

naris1423

อยากได้แอพนี้ขึ้นมาทันทีเลยครับ
แต่แอพนี้ มันชื่ออะไรครับ จะเอามาลองใช้กับสาวสวยข้างห้องบ้าง

ตัวอย่างตอนที่สอง ถึงขนาดสะกดจิตสามี และทำกันต่อหน้าสามีเลยหรอครับ
สงสัยว่า ถ้าเอาไปสะกดจิตคนอื่นๆ จะได้ผลเหมือนกันไหม

sarawut13

อ้างจาก: sarawut13 เมื่อ มกราคม 17, 2020, 11:18:40 หลังเที่ยง
::Glad::เป็นแอฟที่ดีมากอ่ะ
แล้วคนโดนสะกดจิต​จะจำได้ไมว้าาา
::Pull::สุดยอดสะกดจิต​แฟนด้วยอ่ะตอนต่อไป

Poorea

เรื่องนี้ความกาวรู้สึกจะน้อยกว่าเรื่องอื่นแต่ก้ยังกาวอยุ่นิดหน่อยแหะ
ความพีคคือสะกดจิตสามีด้วย สนุกแหละ

Sniper Knight

เป็นแอฟที่ดีจังเลยครับ
อยากให้ไปลองใช้สาวทีี่ธนาคาร พยาบาลบ้างครััับ น่าลองดูครับ

Sniper Knight

อยากให้ไปลองที่อื่นบ้างครับ
นางเอกน่าจะติดใจซะแล้วครัับ
เป็นการฝืนต่อการทำผิดกับสามี
แต่ร่างกายตอบสนอง

MooOon

พอได้อ่านเเนวนี้ผม มันทำให้ผมนึกถึงเมะH อบู่2เรื่องเลยนะ

เรื่องเเรกนาฟิกา เหงมีเมะมา4ตอน เเต่ที่ชอบกว่านั้นคือเรื่อง

ใช้ปากกาสะกดจิตนี่เเหละ เหงมีออกมา 4 ตอนเเล้วมั้ง ถ้าจำไมผิด

เปงเรื่องเกี่ยวกับ เเม่ ลูกอีก2คนโดนพระเอกเอานี่เเหละ 2ตอน อีกภาค

เปงเพื่อนบ้านสงสัยเลยจะเข้ามาคุย ดันโดนสะกดจิตโดนเอาไปด้วย

จริงๆเรื่องนี้ลายเส้นสวยนะ อยากให้ทำเปงเมะบ้าง ตอนจบของ part1

น่าจะติดใจจากร่างกาย อารมเเบบจำไม่ได้เเค่เวลาเหง ไอ้พระเอกที่สะกดจิตเเล้วน้่ำเดินไม่รู้ตัวละมั้ง

----------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ เนื้อเรื่องน่าสนใจนะ ดูมีของเล่นใหม่ๆน่าสนใจ เอาจริงๆ เเนว ntr

ที่เขาว่าปวดตับ ถ้าเราให้บทพระเอกคือคนที่ ntr เมียชาวบ้านนี่ดูสนุกนะ 555+

อยากทำมั้ง ตอนหน้าคงทำต่อหน้าผัว ทำเสร็จคงจบด้วยกัน ลืมไปทั้งคู่ เเบบนี้

ไอ้พระเอกโครตสบายเลยอะ ได้เเตกในทุกวัน ไม่มีใครรู้เรื่องเลย

CoolNook Thangsakul

เป็นแอฟที่ดีนะ เสียดายนิด ที่ใช้ได้ทีละคน แต่ดีที่คนโดนยังมีการตอบสนองนี้แหละ ได้ฟิวดี

CoolNook Thangsakul

ต้องมีสักครั้งแหละ ที่มันเผลอลืมลยความทรงจำ

dragoness

ต้องค่อยๆสะกดจิตไปทีละคำสั่งหรอฮะ น้ำซึมออกขนาดนี้คุณนายลืมหมดเลย

ตอนหน้าะกดจิตสามีมาช่วยกันทำหน้าหลัง คุณนายคงมีความสุขมากกก