ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทีม ช่างเทวดา

Hanz3312

อ่านตอนแรกนึกว่าช-ช ไปเรื่อยๆสนุกดีครับ ไม่ใช่ว่าชอบทอมดี้จนไม่สนใจหญิงแล้วนะ

kk07

marco35

เปลี่ยนใจทอมให้ติดใจของจริง แถมยังมีแฟนทอมมาเสริมอีก

swss2511

ความเสียวที่เปลี่ยนชีวิตทอม เปลี่ยนแล้วมีความสุขสำราญบานใจ

TTHAI

ขอบคุณครับ เขียนสนุกมาก ชอบตอนโดนรุมเขียนได้เห็นภาพเลย

singkanong

นึกว่าแนวชายรักชายจุดเปลี่ยนคือทอมและดี้นี่เอง

surfaced

pongphun2397

ชอบมาก แนวเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ เพราะเดี๋ยวนี้ทอมบางคนสวยเท่ห์มากๆครับ

Su345

::HeyHey::จัดหนักจัดเต็ม เก็บทอมอิอิ

weeraj

ต้องตามไปจัดเมียทอมด้วยมั้ยครับ

ryu

อ่านตอนต้นตกใจมากนึกว่าชายกับชาย. มาแนวไหนกันเนี่ย
แต่ว่ามาแนวนี้ก็สนุกครับ

poramint

เพิ่มด้านมืดให้กับทอม ตอบแรกผมนึกว่าชายกับชาย 

n_neng

Daxamoo

เนื้อเริื่องไม่ซ้ำใคร ชวนติดตามเหมือนเดิม เขียนได้เยี่ยมครับ