ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

อาจารย์จับลูกศิษย์เป็นสามีแน่ ยิ่งตอนอารมณ์อกหักมาเนี่ย กำลังได้เลย
ขอบคุณมากครับ
จบแบบทิ้งให้เดาเองแบบนี้ หวังให้สองคนนี้คบกันจริงๆนะ

thai4id

ศิษย์คิดขึ้นครูรึ เอ๊ะ ครูขึ้นนี่นา เสร็จครู จบหลักสูตร

อ้าว อย่าทิ้งสิ ของเด็ด จะทิ้งได้ไง ชอบๆๆๆ
อะไรๆ ก็กู

xonly-1523

cjcjcj101254

สุดท้ายอาจารย์ก็อยากโดนเหมือนเดิม55555

bunhelupu

สร่างเมานี่จะมองหน้ากันได้มั้ยเนี่ย

ตอบจบนี่มีลุ้นนะ

Phatsakorn Kamkom

จากการคาดเดาน่าจะเป็นสาวขี้เหงากับหนุ่มนักเย็ด

caffrey

ลูกศิษย์กับอาจารย์  ไม่มีปัญหา มันอยูู่ที่ใจ  อิ อิ

chocolaze

::HeyHey:: เจอกันในเวลาถูกที่องศาพอเหมาะแบบนี้ก็จัดเลยสิคร้าบบ

แบบนี้อาจจะพอมีหวังนะสาวเจ้าไม่ตีดสัมพันซะทีเดียว

akasaboy

เจอแบบนี้ร้อยทั้งร้อย ขัดขืนตัวเองไม่ได้หรอก

สรุปไอ้หนุ่มนั่นก็ยังไม่ได้บอกรักเลยสินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

eak_494

ไอ้หนุ่มโชคดี 555 มาส่งเหล้าแถมได้อาจารย์เป็นเมีย แอบอิจ ฮิฮิ

Tcmmsk

คนเหงาสองคนมาเจอกัน อีกคนพึ่งโดนทิ้งด้วย ยังไงก็หวั่นไหวอยู่ละ2ต่อ2  แต่อาจารย์สาวจังดูอายุไม่ต่างจากพระเอกเลย

เรื่องนี้น่ารักดีนะ อาจารย์ก็เปิดใจละ พระเอกก็สมหวังฟินๆ

pansatorn

outlawyer

แบบนี้เรียกว่าขึ้นครูใช่มั๊ยครับ

ตอนจบแบบนี้น่าจะมีต่อกันอีกหลายยกแน่ๆ

Hanaka99

ได้ขึ้นครูแน่งานนี้ แล้วดูท่าทางครูจะติดใจ แต่เขิน 555