ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 5 Teisou Gyakuten Sekai Shoujo Kari

เริ่มโดย oswald, มกราคม 06, 2017, 12:22:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inzomnia

ขอบคุณมากครับ พระเอกนี่ฟิตจริงๆเลย

zamakarn

แปลกดีเนื้อเรื่องสนุกดี ฮาๆ ชอบๆ

sixdevil7

สนุกดีครับครั้งละ 3000 พระเอกรวยเลยงานนี้.......ขอบใจมากครับ

ASUNA

ชอบโลกแบบนี้จังเลย แปลแนวๆนี้มาให้อ่านอีกนะครับ

kcalbxo

ลายเส้นไม่สวย แต่เนื้อเรื่องสนุกดี ตามต่อครับ

oad26466

l3ombanium

MMJ

555555555555ตลกฐานทัพลับมากค่ะ ขอบคุณค่าา

strikef.

ขอบคุณครับ 555 รู้สึกว่าสาวๆ โลกนี้หื่นกว่าผู้ชายโลกเราแน่นอน 555

kaname

สนุกกว่าที่คิด อ่านดพลิน ทั้งๆที่ลายเส้นไม่ค่อยเข้าตา

donkiyote

น่าเสียดายมากๆเลยครับถ้าผู้เขียนจะวาดเป็นเล่มสุดท้าย สนุกจนอยากอ่านต่อจริงๆ
ถึงยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับผลงานแปลแจ่มๆเรื่องนี้ด้วยครับ
::Glad::

junen123

freekang

ฐานลับพร้อมอุปกรณ์ ฮาได้ใจเลยครับแนวนี้
ชอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ
เห็นลิงมั้ย !!