ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 5 Teisou Gyakuten Sekai Shoujo Kari

เริ่มโดย oswald, มกราคม 06, 2017, 12:22:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

สารบัญ คลิกเพื่ออ่าน
อ่านเล่มแรกๆก่อนนะครับจะได้ไม่งง
เล่ม 1
เล่ม 2
เล่ม 3
เล่ม 4
เล่ม 5<<<คุณกำลังอ่านเล่มนี้

เสร็จเล่ม 5 อีกตอนที่ไม่มีแปลอังกฤษก็เสร็จไปแล้ว ชื่อเรื่องตอนนี้ก็ประมาณว่า "ล่าสาวพรหมจรรย์" ครับ
*แนะนำให้อ่านเล่มแรกกันก่อนนะครับจะได้เข้าใจคอนเซปต์นิดหน่อย

ขออภัยถ้าใครอ่านแล้วงงๆ นะครับเพราะผมข้ามมาแปลเล่มหลังๆแล้ว จากนี้ไปผมจะย้อนแปลเล่ม 1-3 ให้อ่านกันอีกทีน่อ

Download
https://mega.nz/#!ScoUCLbC!q3yEDThmapHJztzdRIWWc2TtZLq_1YpTdRlGXB-Py9Y

ป.ล. 1.ขออภัยที่อาจไม่ได้แปลตัวหนังสือเล็กๆ บางอันนะครับ คลีนยาก + คันจิลายมือ E ตานี่อ่านยากบรม
2.รู้สึกว่าเล่มนี้จะเป็นเล่มสุดท้ายของซีรี่ย์นี้แล้ว

nsrichantamit

งงครับ กับเนื้อเรื่อง อ่านแล้วมึนเลย

6thhokage

natta05

sthanya

633sqd

มีฐานทัพลับด้วย อุปกรณ์ครบครันจริงๆ

as72340639

johnywalker

ภาพสุดท้ายอย่างฮา ..... เค้ามีฐานลับกันตอนเด็ก ๆ แต่นี่มันฐานอะไรกันฟะ

thenefilim

l3elievE

sumbuy128

ภาพไม่ค่อยสวยแต่เนื้อเรื่องเทพจริงๆ เห็นในเว็บตปทบ่อยๆ แต่ไม่กดเข้าไปอ่าน สุดยอดครับ ขอบคุณที่แปลให้รับชมนะครับ  ::WooWoo::

xfreestylex

นี่เล่าย้อนไปถึงจุดเริ่มเรื่องหรอเนี่ย งง?

omuu

ภาพแปลก เรื่องก็ยังแปลกๆ แต่พอทำความเข้าใจแล้ว ก็สนุกใช้ได้เลยงับผมมม ขอบคุนครับ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ