ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 3 Teisou Gyakuten Sekai Konyoku Onsen

เริ่มโดย oswald, มกราคม 28, 2017, 03:54:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

สารบัญ คลิกเพื่ออ่าน
อ่านเล่มแรกๆก่อนนะครับจะได้ไม่งง
เล่ม 1
เล่ม 2
เล่ม 3<<<คุณกำลังอ่านเล่มนี้
เล่ม 4
เล่ม 5

แปลเสร็จจนได้ โทษที่นานนะครับเล่มนี้คลีนยากจริงๆ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ

แถมอีกนิด คลิปจาก Basic Instinct ที่ว่าครับ ข้ามไปที่ 02:30

http://www.dailymotion.com/video/x2iglu4

samsung014

แนวเรื่องแปลกดีครับ เสียดายพระเอกไม่เป็นพวกซุปเปอร์อึด จะได้จัดสาวๆได้เต็มที่กว่านี้ ขอบคุณครับ

karnkarn

Akkarawit Oat

kaname

อ่านแล้วฮาจริงเรื่องนี่ เพลินสุดๆ

ollo

อยากเข้าไปอยู่ด้วยจริงๆๆ โลกแบบนี้ อิอิ 

ขอบคุณครับ

nsrichantamit

อยากไปอยู่โลกแบบนี้ จัง จะซั่มให้หมด

jipada seenun

junen123

ขอบคุณมากครับ อยากโดนส่งไปโลกนี้จังเลย

virus747

พอโลกสลับขั่ว มันก็ดูตลกๆๆ ดี 555 ถ้าโลกจริงเป็นแบบนี้ ผมต้องกลัวสาวๆ ไหมนี่

virgoranger

LaVio

เนื้อเรื่องแหวกแนว งงนิดๆแต่ชอบครับ อ่านเพลินทีเดียว ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ryuji

coppyter