ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 1 Teisou Gyakuten Sekai

เริ่มโดย oswald, มกราคม 08, 2017, 03:34:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

สารบัญ คลิกเพื่ออ่าน
อ่านเล่มแรกๆก่อนนะครับจะได้ไม่งง
เล่ม 1<<<คุณกำลังอ่านเล่มนี้
เล่ม 2
เล่ม 3
เล่ม 4
เล่ม 5

เล่มแรกของซีรี่ย์ "โลกสลับขั้ว" ครับ ตามสัญญาที่ว่าจะแปลไว้

จะเกิดอะไรขึ้น เมื่อโลกนี้บทบาททางเพศของหญิงชายสลับกัน?

เล่ม 2-3 จะตามมาทีหลังนะ

ป.ล. ขอไม่แปลตรงหน้า"ส่งท้าย"นะครับ มันยาวไปเลยขี้เกียจแปล แหะๆ

testseven

มาตามสัญญา ก็มาติดตามตามสัญญาครับ
พระเอกนี้เล่นตั้งราคาง่ายๆขนาดนี้ ถ้าเป็นคนจากโลกเราๆที่จ่ายเงินซื้อผู้หญิงก็ถือว่าคุ้มนะ(ได้ฟันแถมได้ตังค์ แต่สาวๆโลกนั้นคงไม่รู้)
ปล.ขอบคุณเป็นพิเศษกับหน้าสาระส่งท้ายครับ นึกภาพขนมไม่ออก เห็นแล้วนึกออกเลย(แล้วนึกออกด้วย ทำไมสาวๆจริงถึงแอบซื้อไปใช้ 555+)

tm241281207

takking1234

virus747

สนุกมาก มีอธิบายดุ้นเทียมจากขนมด้วย 555

shetarsk

ขอบคุณครับ ลายเส้นแปลก ๆ ตา แต่สนุกดีครับ

633sqd

พระเอกเราใจดีจริงๆ ทำเป็นบุฟเฟ่เลยนะ ไม่อั้นจนกว่าจะอิ่ม ::Grimace::

trong5171

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องแหวกแนวดี ส่วนภาพท้ายๆ ดุ้นนี่ผมนึกว่าไส้กรอก CP 5555555

exsoldier

ถ้ามองว่ามาจากโลกนี้ คุ้มมากนะ ถ้าเรียกแพงคนไม่มีตังพอ  ก็อดเอาอีก 555555 ได้เอาชิลๆ แถมเงินติดมาเล็กๆน้อยๆ  ::Dribbling::

omuu

เรื่องนี้นะ ถ้าตัดเรื่องภาพออกไป
เนื้อหาถ้าเข้าใจแล้ววเนื้อเรื่องแล้ว ถือว่าสนุกมากเลยฮะ ขอบคุนครับบบ ::Ahoo:: ::Ahoo::

pkk

ขอบคุณครับ แนวนี้ก็ฮาดี ::Glad:: ::Glad::
ถ้าโลกความจริงเป็นแบบนี้จะเป็นไงนะ ::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

nsrichantamit

นี่ล่ะครับ เริ่มเรื่อง แบบนี้ สามารถอ่านตอนอื่นเข้าใจเลย แต่อยากอยุ่โลกแบบนี้บ้างจัง

mrfun30

ขอบคุณครับ รอติดตามทุกเล่มเลยครับ

yellowmonkey

wanna603

ฮาดีครับ แปลกดี แต่ลายเส้นไม่ค่อยสวยเท่าไร