ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 1 Teisou Gyakuten Sekai

เริ่มโดย oswald, มกราคม 08, 2017, 03:34:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MMJ

::YehYeh:: ขอบคุณค่าาได้อ่านจุดเริ่มต้นของเรื่องแล้ว

civiltop

แปลกใหม่ดีครับ  ขอขอบคุณ มากๆๆครับผม

TwiZz

เรื่อวนี้ถ้าภาพสวยด้วยนะเอาไป 10ดาวเลย เนื้อเรื่องแจ่มจริงๆ  ::Glad:: ::Glad::

kinniku666999

สนุกดีนะ อยากให้ชีวิตจริงเป็นอย่างนี้จัง

wunman

เป็นโลกที่แปลกแหวกแนวดีแหะ กลายเป็นไม่อั้น 3000 เยน ผู็หญิงบ้ากามไปเลย ตลกดีครับ

abaratei

ดูท่าว่าผู้ชายจากโลกนี้ อยากไปอยู่กันเยอะนะเนี่ย

exelier

สนุกมากครับ นี่ไปอ่าน2ก่อนละกลับมา1 สนุกทั้ง2 ตอนเลย

otorikyo

kaname

สนุกกว่าที่คิด สาวๆนี่แบบ ... หื่นจริงจัง 

strikef.

ขอบคุณครับ เจออย่างนี้ได้เปิดซิงเป็นว่าเล่นเลย สบายตัวเลยทีนี้ 555

asiakook

เข้าใจคิดสร้างไอเดีย เจ๋งดี ขอบคุณครับ

anosuke

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนเรื่องไหนสักเรื่องแฮะ

สนุกดีขอบคุณครับ