ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 1 Teisou Gyakuten Sekai

เริ่มโดย oswald, มกราคม 08, 2017, 03:34:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T2

adobe

เรื่องนี้แหวกแนวดี แต่คิดถึงโลกแบบนี้ไม่ออกเลย

//ขอบคุณครับ

freekang

เป็นโลกคู่ขนานที่สุด ๆ ไปเลยครับ สวรรค์สำหรับ ผช เลยทีเดียว
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ
เห็นลิงมั้ย !!

Auanma

แปลกดีครับ แหมอยากให้เป็นงี้จริงๆ

ohhellyeah

Superion

peanutbigbear

::Oops:: อยากอยู่ในโลกแบบนี้บ้างจังเลย5555 แปลกใหม่ดีขอบพระคุณครับ

conx96857

nannpatka

สาวๆนี่ช่างไร้เดียงสาจริง ส่วนหนุ่มน้อยนั้นก็ฟินแถมได้ตังค์ด้วย

wronghole

สนุกมากครับ ขอบคุณที่แปลนะครับ

BDragonWar

ขอบคุณคับ เรื่องนี้ลายเส้นแปลกๆ แหะ เคยอ่านแต่ลานเส้นสวยๆ 5555+
BDragonWar