ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nitikornza

Poorea

ฝังใจนะเราอะ สงสัยแม่แฟนน่าจะเด็ดจริงๆเลยลืมไม่ลง

mummebuf

แพ็คนี้ซื้อของค่ายไหนครับ ซื้อหนึ่งแถมหนึ่งเนี่ย ผมจะไปซื้อมั่งหรือซื้อ2แถม2หว่าทได้สี่ลูกพอดี

exranner5

Glauca Servant SK

ป้าครับ ความผิดป้านะที่ลงไปอ่อยแบบนี้  แล้วจังหวะทำไรอยู่ไมไม่ล็อคห้องน้ำโถๆ ๆๆ 5555

oar123

ตื่นเต้นมาก มันจะเปนยังไงต่อน้า 5555
คุ้มเลยพระเอกได้2ย่อมดีกว่า1

yoshizugi

จั่วหัวเรื่องมาก็ไม่ต้องลุ้นเลยว่าใครเป็นนางเอก แถมสาวน้อยเป็นตัวแถมอีก ::Angry::

Demon-Wolf

ถ้าแม่จะเอ็กแบบนี้เป็นผมก็เล่นมันทั้งคู่ละ ::Evil::

Warute

::YehYeh::คติพระเอกแอบรักแม่ของเพื่อนสาวมาตั้งนาน ได้ร่วมรักหลังจากที่ปรารถนามาตั้งนาน แต่เพื่อนสาวก็น่าจะมีใจอยู่ด้วย ชื่อเป็นแบบนี้น่าจะได้เมียสองคนคือแม่และลูก

akerue

ตามสเต็บเดิมๆมั๊ง เดี๋ยวลูกก็ไม่ยอมขอร่วมด้วย แฮปปี้กันไป

neokiseki

ก็ดีนะเคยชอบแบบเพื่อนตอนเด็กเหมือนกัน

DJ.Shadow

น่าจะเป็นรักแรกที่อยู่ในความใจทาเคอิคุงเลยแถมลุกสาวอีก

Pharadorn Kaewsan

แค่ชื่อเรื่องก็ไม่ต้องลุ้นแล้ว  แต่ไม่คิดว่าจะเปิดมาแบบนี้

นึกว่าจะตกใจแล้ววิ่งหนี ต้องปรับความเข้าใจแล้วได้กัน แต่นี่จับใส่เองเลยเรอะ

Chaos OSK

แม่ลุกต้องแข่งกันเอาลุกชายสะแล้วแบบนี้ 5555+