ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukibuster-Z] Help Me Sister ซิสเตอร์!ช่วยผมที [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 01:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

conx96857

wled96

ถ้ามีแบบนี้สงสัยคงจะไปสารภาพแทบทุกวันครับ

Peera canalitartis

เดี๋ยวนะ ซิส !!! มันใช่หรอ ซิส !!! ขอพระเจ้าอวยพร  ::Oops::

nekki

สารภาพบาป คนที่ทำได้ต้องเป็นบาทหลวงไม่ใช่เรอะ สงสัยอันนี้นิกายใหม่555

kurorolo

แต่ที่แน่ๆ มีคนเป็นฆาตกรฆ่าคน เรื่องนี้เต็มแน่นอน  ::HoHo::

Annonuous

สอบถามครับ โบสนี้อยุ่แถวไหน อยากไปสารภาพบาปด้วยน่ะครับ

karnkarn

romio7

ผมขอสารภาพครับซิสเตอร์ แต่บาปผมเยอะ คงใช้เวลาหลายวัน

infinityex

อยากสารภาพบาปจังเลยยยยยยยยยย  ::Sweat::
บาปหนามากช่วงนี้

LogHorizon

Ke2l3e2oS

โบสถ์นี้อยู่แถวไหนครับเนีย จะไปล้างบาปมั้ง