ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

จบไวจัง คิดว่าจะมีการแก้แค้นแทนเพื่อนของแคนกับฝนอีกนิด

ijfkdory

ฝั่งนายสาธิตจบยังไง ธงรบยังต้องเป็นสายต่อไปรึป่าว

Sakoda

ดีใจทุกครั้งที่ได้อ่านเขียนท่าน ขอบคุณมากนะครับ^__^

t2222t2000

tree0107

สนุกและน่าติดตามตั้งแต่ต้นจนจบเลยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวและเนื้อหาดีๆ รอติดตามผลงานเรื่องต่อๆไปอยู่นะครับ

ภูเขา

เรืาองราวสนุกน่าติดตามมากครับ

tetete

ถ้ามีคนอย่างแคนจริงๆในประเทศไทย ประเทศน่าจะดีกว่านี่นะครับ

bossbellbest

exelier

สนุกมากๆครับ รายละเอียดเยอะมากๆ ผู้เขียนคงทำการศึกษามาอย่างเีก่อนแต่ง ถ้าออกเป็น ebook รบกวนอินบอกนะครับ ผมจะช่วยอุดหนุน

The maiji

ไม่เคยใด้อ่านเลยเรื่องนี้เดียวผมขอย้อนกลับไปอ่านสักหน่อยล่ะกันครับ

Montakan

Thongchai Wangsri

จบได้อย่างแฮปปี้ดีครับ ธงล่ะครับ

oay02

น่าเสียดายกำลังสนุกเลย จบซะแล้ว ยังไงก็ต้องขอขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ รออ่านเรื่องต่อไปครับ

yai79

xxocco

ปิดเกมแบบหนังบุ๊ปนสายลับ