ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo3820

มีภาคสองต่อหรือป่าวครับ แล้วธงได้กลับมาทำงานต่อหรือป่าว

psm_mach

แคนได้แก้แค้นกำนันน้อมเรียบร้อยแล้ว สงสารธงไม่รู้ว่าจะหลุดพ้นเมื่อไร

Satira Potikanon

จบแล้วกำลังมันเลยน่าเอามาทำหนัง

pm2015

จะรอติดตามเรื่องใหม่นะครับ

Nu Na

สนุกมากเลยครับ รอติดตามต่อไไป

phuwon

จบแล้วมีทุกรสชาติเลยนะครับ. แคนก็ได้แก้แค้นสมใจซะที. เอามาทำหนังได้เลยนะเนี่ย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

pongphun2397

สุดยอดเลย หมวดแคน ถ้ามีเจ้าหน้าที่แบบนี้หลายๆคน บ้านเราคงปลอดยาเสพติด

thongdaeng_skk

แคนคงมีภารกิจที่จะปราบปรามยาเสพติดต่อไป แล้วธงรบจะหมดหน้าที่เมื่อไร น่าสงสาร

noker

soidao

เสียดายจังครับ จบเสียแล้ว

win69

พอถึงตอนจบกลับให้อยากมีต่อซะงั้น   กำลังอ่านเพลินๆ

jaojom

เรื่องชวนติดตามครับ มีบทสรุปของชีวิตแต่ละคน แคนก็จะได้ใช้ชีวิตแบบไม่มีอะไรติดค้างในใจสักที

winnythepooh

จบแล้ว จะรอเรื่องต่อไปครับ

phaii

ต่อไปก็จะมีคนแบบกำนันขึ้นมาอีกแน่นอน

Chan_Som

ในที่สุดจุดจบกำนันคนดังก็มาถึง ไม่มีโอกาสกลับไทยด้วย ส่วนศพก็ไม่มีโอกาสทำบุญตามวิธีทางศาสนา สะใจดี จบแบบนี้  ::DookDig::