ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucky Naruk

รอชื่นชมผลงานต่อนะครับ

jackkie

ขอชื่นชมน่ะครับ  เขียนได้สนุกมากครับ  เสียดายที่จบแล้ว  ขอบคุณสำหรับผลงานนี้น่ะครับ  แคน เจ็บปวด  เพื่อนธงเสียสละ  ทุกภาระกิจเพื่อชาติ  ยอดเยี่ยมครับ  แม้ว่าบทบาทของกำนันนั้นอาจโหดหน่อยแต่สาวๆ ทำให้กำนันแข็งแรง555+ รอชมติดตามผลงานอีกน่ะครับ

633sqd

ไม่เห็นเนื้อเรื่อง หรือต้องคอมเม้นท์ก่อนถึงจะเห็น เป็นกำลังใจให้ครับติดตามทุกเรื่องที่ท่านเขียน ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

T-maesai

เสียดายกำลังมัน ครับ น่าจะมีต่ออีกสักนิด เหมือนขมวดเรื่องไว้อีกหลายอย่างคาใจ ขอให้มีภาคสองต่อด้วยครับ

dodoza2

ทำไมของผมยังไม่ขึ้นให้เห็นอยากอ่านตอนจบแล้วครับอยากรู้บทสรุป

xonly-1454

จบได้อย่างรวบรัดดีครับ  มีคนเสียสละหลายคนเหมือนกัน  สรุปแล้วเป็นเรื่องที่สนุกน่าติดตามอย่างยิ่ง  รอติดตามเรื่องอื่นๆต่อไปครับ  ขอบคุณอีกครั้งที่นำของดีๆมาแบ่งปันครับ

แมว69

แคนจะก้าวไปไหนต่อ รอติดตาม

dew1

สนุกมากๆครับ จะรอติดตามเรื่องต่อๆไปนะครับ

gusjung111

อ้าวแล้วอีกคนจะเป็นยังไง

ones26421

weeraj

กำลังสนุกเลยครับอยากรู้ธงจะจบแบบกลับมาได้ดีแบบแคนมั้ยครับ

จรัญ บุญชู

ช่วงท้ายสุดก็น่าจะเป็นการชมเชยลูกน้อง...และมอบความดีความชอบกันครับ

wichan9418

::Oops::จะติดตามผลงานเรื่องใหม่

neimuchan

ดีเทล เกี่ยวกับ ทางเทคนิคเยอะดีครับ สนุกดี ไม่ต้องมีฉาก sexscene ผมก็อ่านนะแบบนี้
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

plot0440

ขึ้นว่าน้องสาวนพเรื่องก็น่าสนใจละ ในเรื่องของนพ น้องสาวตัวแสบนี้เอาแต่ใจมากอยากรู้จริงๆว่าเรื่องจะเป็นยังไง แต่อย่าลืมหมากับคนแก่หลงหลานด้วยนะครับ

อีกเรื่องที่อยากให้ขยายคือจักรวาลของยู เพราะยูเป็นคนกว้างขวางมากน่าจะเขียนได้ยาวๆ

ขอบคุณมากครับที่เขียนเรื่องดีๆสนุกๆแบบนี้ออกมาให้อ่านเรื่อยๆ ขอบคุณครับ