ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

ปากจัดแบบนี้ต้องเอาคิบิดังโงะให้กินจะได้เชื่อง จัดให้กินทั้งสองลูกเลยครับคุนลูกน้อง

ไอคนอ้วนนี่เข้าใจนะแต่ไม่เข้าใจไอหนุ่มเลยของดีขนาดนี้ปล่อยหลุดได้ไง

ipor

นางจะโดนกี่น้ำ

ครั้งแรกแค่น้ำเดียวแต่หลังจากนี้หึๆๆๆๆยาวไปครับ

hon5678

น่าจะโดนทั้ง 2 แต่น่าจะติดไอตาลุงนั้นมากกว่า เพราะมันใหญ่กว่า 5555

นั้นไง ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น

tamama

เจอหัวหน้าร่านๆแบบนี้จริงนี่ต้องจัดทุกวัน

Eakapong Intham

ปากจัดแบบนี้มันต้องโดน เอาไห้ลืมลูกลืมผัวไปเลย 55

สวัสดีชาวโลก

เข้ หัวหน้าหุ่นดี แถมสวยด้วยนิ  โดนด่านิดๆหน่อยๆจะเป็นไรไป ::Bloody::

edit เยดดด ตอนหน้าสุดท้ายตาถึงกับเปลี่ยนน555

cyborg0011

หัวหน้าซ่าปากจัดแบบนี้ น่าจะเก็บกดจากผัวที่บ้านมาลงกับพนักงานต่ำกว่า
ได้โอกาสเอาคืนแล้ว ดันมาเล่นชู้ซึ่งหน้าอย่างงี้ ฮาฮาฮา..ต้องโดน
ไอ้รูปหล่อมันคงเบื่อยายหัวหน้าแล้ว เลยเซ้งให้คู่ด่าคู่รองรับอารมณ์ซะ

nuttaponzeroza

ไอ้หัวทองมิงมีของดีขนาดนี้ยอมแบ่งให้คนอื่นง่ายๆ ได้ไงวะ 555

galatoz14

ได้เวลาแก้แค้นหัวหน้างานแล้วจัดให้หนักไปเลย

nuttaponzeroza

อ้าวเรียบร้อยครับ โดนของใหญ่เข้าไปถึงกับติดใจ

sutee seechart

เรื่องนี้ทำให้นึกถึง ผู้หญิง 5 บาป น้องแคนดี้ กับเมืองชัย กิติเกษม
เจ้านายปากร้าย เจอดุ้นลูกน้อง

MooOon

ปากจัดๆเเบบนี้ ได้เเก้เเค้นเเบบนี้ สะใจลูกน้องมาก ใครจะไม่ทำ ถ้าได้เเก้เเค้นเเบบนี้

เเต่ที่ไม่เข้าใจคือไอ้ผมทองคนที่ชวนไอ้พระเอกเรามาร่วม ของเเรร์เเบบนี้ ทำไมถึงชวนคนอื่นให้มาร่วมฃ

หรือรสนิยมชอบเเบบให้เอาเเบบรุมโทรม -*- ดูเเล้วตอนจบ นางเอกน่าจะรู้ความจริงเเล้วชอบโดนจัดเเบบ

โดนรุมหรือป่าว ต้นเรื่องมาเเนวเเบบนี้ ตอนจบถ้าไม่นางเอกติดใจ ก็น่าจะจบเเบบคนอืนโดนชวนมาเอาอีกหรือป่าว

----------------------------------

เอาจริงๆสุดท้ายก็ไม่เข้าใจเกี่ยวกับความคิดของ ผู้ชายผมทองอยู่ดี ของเเรร์โครตจะดีเเบบนี้ ทำไมต้องบอกคนอื่น

ตัวเองเอาไม่ไหวหรืออะไรยังไงหว่า มีเเค่มันคนเดียวนี่เเหละที่อ่านเเล้วไม่เข้าใจความคิดของตัวละคร

เเต่หัวหน้าขนาดมีลูกมีผัวขนาดนี้ หุ่นยังขนาดนี้ sexจัดขนาดนี้ ถ้าผมเป็นไอ้หัวทองนะ....บอกเลย กินคนเดียว ไม่เเบ่งใครเเน่นอน 555+

ไอ้หล่อมันมีแฟนแล้วครับ และแฟนมันน่าจะสวยด้วยนะผมว่า แต่ถูกหัวหน้าเรียกมาใช้งานทั้งที่วันนั้นก็จะไปเที่ยวกับแฟน เลยหาตัวแทนซะเลยดีกว่า

sutee seechart

badkitty

เรืองนี้ผมว่า หัวหน้าน่าจะติดใจดุ้นใหม่ คงโดนด่าเหมือนเดิมเหละ แล้วให้แก้งานกันต่อทุกเย็น
Edit:มีโอทีทุกวันงี้น่าจะเหนื่อยแย่ ที่แท้ก็เป็นแผนการตีตัวออกของนายหล่อ
ชอบตรง ก็มาสิค่า ดูแล้วยั่วสุดๆ

aminoclan

ครึ่งหลังนี่ฟินติดใจของคุณลุงแน่นอน  ::Oops:: ว่าแต่เจ้าพนักงานนี่เป็นงานมากเลยนะ แบ่งให้เพื่อนร่วมงานด้วย  ::Shy::

นี่ไงละ เจอแบบนี้โดน OT ก็ยอมละจ้า  ::Yes!::