ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

ในที่สุด นาก็มาถึงจุดสวิงจนได้ สุดๆเลยครับ แต่จะไปถึงแซนวิชด้วยรึเปล่า รอติดตามครับ

Sky_ii

ได้สวิ้งสมใจกันสักที
แบบนี้ก็แฮปปี้กันทุกคนน่ะสิ

Mix_Xer

นากับสามีเริ่มเปิดรับเซ็กแบบสวิ้งกิ้งแล้ว หวังว่านาจะโดนรุมจากคนอื่นที่ไม่ใช่สามีจัง

benzlt22

เกิดการผสมโรง เรื่องจะต่อไปยังไงต่อ แล้วก็เช่นเคยครับ ขอบคุณท่านผู้เขียนงาน แต่ถ้าเกิดยังไม่หมดก๊อกไหลไปเรื่อยๆเลยครับอย่างเพ่งจบน้า ::Fighto::

jayleno

Suriyan Thauan

ที่แท้เป็น1ญ2ชแล้วเมื่อไรนาจะชวนเพื่อนมาตอบแทนสามีบ้างครับ รอติดตามอยู่ครับ

Joetan

สุดยอดเลยครับขนาดไม่ค่อยถนัดนะ
ยังเขียนได้เสียวได้ลุ้นตลอดเลย
จะมีอะไรต่ออีกนะ แแตีถ้านาไปมีแบบไม่บอกสามี นาน่าจะตื่นเต้นและได้ลุ้นมากกว่านี้

game14974

พี่เขยพูดว่าไงนี่​ ต้องรีบตามไปดูแล้วแบบนี้

peddo

เขียนได้สนุกมากเลยครับ ว่าแล้วว่ามันต้องมีคนรู้ ดีไม่ดีชายชู้ทุกคนก็รู้ แต่อยากจะโชว์ ยิ่งรู้ว่าตัวเองเหนือกว่า บอกตรงๆ ผมเป็นพระเอกก็รู้สึกแปลกๆ นะครับ เหมือนเข้ามาเป็นตัวประกอบให้ภพเลย นัดหน้าอาจจะหนักขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งคิดยิ่งเสียว ขอบคุณ​ครับ​

Dragoo

นายิ่งสมความอยากเข้าไปใหญ่ สงสัยอยากลองแบบสองรุมหนึ่งนานแล้วสินะ
ถึงได้ตัดสินใจให้แบบนี้ แต่แค่นี้นาจะหยุดเหรอ สงสัยอยากลองรูปแบบอื่นบ้างสินะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Vvvvvvvvvvvv

ที่นี้ก็ไม่ต้องแอบดูให้เสียเวลาแล้วแต่ว่านาจะติดใจการสวิงขึ้นมาไหมนายิงต้องการเติมเต็มสิ่งใหม่ๆอยู่ด้วย

Fri Da Y

ต้องมีตัวละครลับโผล่มาอีกเรื่อยๆแน่นอน

anutit9119

สุดท้ายมันต้องเกิดขึ้น เป็นธรรมชาติเริ่มที่แอบดูและมาร่วม การดำเนินเรื่องจะได้ไม่จนแต้ม ท่านผู้แต่งแต่งเพื่อตอบสนองตัวเอง เพราะฉนั้น
ขอให้ดำเนินตามแนวเดิมให้ได้ ตามสิ่งที่เราต้องการให้เป็นไป เรื่องระเบียบ ประเพณีตัดไป สนุกครับไม่ว่าจะพาผมไปทาง
ไหน ผมก็ติดตามไปตลอด ขอบคุณครับ

deamondear

Phoowadol

นั่นไงทายไว้ถูกซะด้วยเรา
นี่คงเป็นการค้นพบประสบการณ์ใหม่ ความรู้สึกใหม่ๆ แค่ยังไม่แน่ใจว่าตนเองชอบสวิงรึไม่แค่นั้นเอง. ขึ้นอยู่ว่าต่อจากนี้ จากที่แค่ชอบแอบดู เปลี่ยนมาเป็นแสดงเอง อันใหนมันได้อารมณ์กว่ากันแค่นั้น. แต่ดูเหมือนว่า น้องนา จะชอบนะแนวนี้ เธอจัดเต็มมากๆ ทำได้เร่าร้อน เร้าอารมณ์เป็นที่สุด. คืนนี้ เธอเติมเต็มให้กับตัวเองได้จนล้นปริ่ม เลยหละ  ก็ดีนะผมว่าที่อย่างน้อย เราก็ยังได้เห็นน้องนา เธอได้สนองอารมณ์สวาทให้กับสามีแบบเน้นๆให้เราได้เห็นกันอีกครั้ง.  หลังจากนี้ ส่วนตัวผมเองนะคิดว่า. สามีน้องนาคงได้นั่งคุยถึงความต้องการเติมเต็มของกันและกันอีกครั้งแล้วหละ ว่าจะเลือกทางไหน. คิดว่าหลังจากนี้คงยากนะที่จะได้ เห็นการสวิง. ของคู่ผัวเมียคู่นี้ แต่ถ้าจะเห็นก็คงได้เห็นกันนานๆครั้งนึงนะแหละ ใช่มั้ยครับ ท่าน Hathu. เพราะดูๆไป สามีนาไม่ค่อยจะชอบสักเท่าไร.  แต่ก็นะขนาดไม่ค่อยชอบก็เล่นเอาซะหมดน้ำหมดแรง แบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน อิอิ ขอบคุณมากๆครับสำหรับมุมมองความเสียวใหม่ๆที่ท่านได้รังสรรค์ มาให้พวกเราได้เสพเสียวกันในครั้งนี้.   ขอบอกเลยนะครับมันเป็นอะไรที่อิ่มเอมมากๆครับ.  ลุ้นเสียวตามทั้งสามคน ทุกตัวอักษรที่บรรยายมาเลยหละครับ
  ขอบคุณมากครับ