ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TW200

ติดตามมาทุกตอน รอมานานสำหรับตอนนี้ ติดเลย นอกจากสงสคราวสะดือ มันเป็นเรื่องราวเลยชวนติดตาม   สร้างอารมณ์ดีครับ เป็นกำลังใจครับ

GongGang

"กลับไปซะ อย่ามาให้เห็นหน้าอีก" เจอช๊อตนี้เข้าไปร้องโหยหวนกันเลยทีเดียว

Edit : อยากรู้ตอนจบเร็วๆซะแล้วสิ

Edit 2 : ผมไม่เห็นจริงๆครับว่าต้องอ่านตอน 3 ก่อน พอดีอ่านเพลินๆว่าชอบไหมแล้วก็เลยขออ่าน จะกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนที่ 1 เลยครับผม ขอโทษจริงๆครับ

siwapol55

อ่านไป อ่านมา เหมือนกลายเป็นมังงะคอมเมดี้แทน
อ่านแล้วรู้สึกอารมณ์ดี แต่ก็ลุ้นจะมีดราม่าหนักๆโผล่มาแน่
ขอบคุณมากครับ
ตัวอย่างตอนต่อไปยังมีความตลกอยู่ 555

Minibar

ติดตามคร้าบ

ฉากอาบน้ำแม่งแฟนกันชัดๆ เปิดใจเถอะ จะได้ลงตัว อินนิดนึง

hippopov2

ยิ่งอ่านยิ่งเหมือนการ์ตูนตลกเข้าไปทุกที ลืมอะไรไม่ลืม ลืมใส่ กกน. ส่วนคู่ของเพื่อนนี่ ผมว่าผู้หญิงมันต้องเป็นพวกร่านแน่ๆ ขัดขืนพอเป็นพิธีเท่านั้น  ::HeyHey::

ไอ้พระเอกมันน่าจะติดใจรสสวาทเพื่อนคนนี้แล้วล่ะ ดูแล้วเป้าหมายตอนแรกที่เล็งๆไว้มันน่าจะลืมหมดล่ะ

stormgambler

โดนบอกอย่ามาให้เห็นหน้า ยังคิดจะกลับไปขอโทษ หรือจะกลับไปซ้ำกันแน่ งงใจ

ไอ้คู่หลังนี่มันยังไงกันนะ ต้องติดตามตอนต่อไปปป

thana0707

เดี๋ยวๆมันจะมาจามอะไรกันตอนนี้ล่ะแม่คุณ

แหม่ๆตกลงปลงใจกันเถอะ

Ae Haha

จะโดนจับได้ไหมเนี่ย เรื่องเพื่อนไม่ทันช่วย จะมาโดนเรื่องตัวเองอีก 555

คู่นี้ปากแข็งกันจริงๆ ดูออกว่ารักกันแต่ทำเป็นเขินอายกันทั้งคู่

thai4id

อ้าว ได้แล้วด้วย เค้าแค่งอน ไปง้อหน่อย คนเคยได้แล้ว

แต่ชอบเพื่อนคู่นี้นะ ดูหวานกว่าคนชอบกันอีก
อะไรๆ ก็กู

kitmer01

สนุกดีเนื้อเรื่องมีความหลากหลายความจะแตกมั้ยหนิ
นักว่าเพื่อนจะมาเจอซะแล้วดีที่รอดไปได้

ningnong007

รักใสๆวัยเรียน อ่านช่วงแรกยังสบายๆ ต้องลุ้นว่าntrไหม

กลายเปนว่าจากตัวอย่างมันช่วยเพื่อนกับคนที่มันชอบ

ปล.น้องแว่นยืนหนึ่ง น่ารัก ปรนนิบัติให้ตลอด

Leolaz1141

ตายละวา ฮัดชิ้ว

เวรกำไปชงให้เค้าสะงั้น

นพดล เกีย