ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

ขอบคุณครับ
มาไงเนี่ย จะเกิดอะไรขึ้นกับ คุณหมอไหม

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์นะครับ คนแบบนี้น่าจับตอนให้หมด คนแต่งท่านคิด ท่านพิมพ์ กว่าจะได้แต่ละตอนมันยากนะครับ
อย่าเห็นแก่ตัวเลย ขอผู้ประพันธ์ อย่าหยุดเลยครับ ขอเป็น ข้อ1 กับข้อ 2 ครับ

susard kusern

tdt14023

ผมขอสนับสนุนให้ท่านnato87แต่งเป็น Ebook ครับแล้วนำไปลงใน Meb ผมจะสนับสนุนผลงานขอท่านแน่นอนครับ เพราะผมก็ติดตามเรื่อง XO ของท่าน Assasin008 ในนั้นอยู่ แต่ว่าตอนนี้ขอบอกว่าฉาก 3P บรรยายได้เสียวสุดยอดมากครับ แต่คิดว่าน้องอุ๊คงไม่ยอมสยบลุงพลง่ายๆแน่ครับงานนี้คงต้องมีเรื่องกันอีกยาวแน่ครับ

taton

ผมขอแสดงความเสียใจกับท่านnato87 ด้วยนะครับ ที่มาเจอเหตุการณ์แบบนี้ ผมหวังว่าท่านจะทำใจให้ได้และสู้จนผ่านไปได้นะครับ(รับรองว่าท่านจะแกร่งขึ้นแน่นอน) ส่วนตัวผมสำหรับเรื่องนี้ผมก็มาติดตามช่วงกลางๆเรื่องแล้ว ผมชอบนะกับผลงานแนวนี้ และท่านก็แต่งออกมาได้ยอดเยี่ยม มีพัฒนาการเพิ่มมากขึ้นในแต่ละช่วงตอน และที่สำคัญ โดนใจผมมาก หากแต่สุดท้ายแล้วคงต้องขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของท่านว่าจะไปต่อหรือหยุดแค่นี้ ซึ่งผมก็ขอน้อมรับการตัดสินใจของท่านแต่โดยดีนะครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยังมีคนแบบนี้ในสังคมอีกเยอะนะครับ

ทำเรื่องต่ำๆแบบนี้

ทำให้ทั้งผู้แต่งและนักอ่านท่านอื่นๆพลอยเดือดร้อนไปด้วย

ไหนๆก้อเกิดเหตุการณ์แบบนี้แล้ว

ทำขายให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยครับ

ยินดีให้การสนับสนุนเต็มที่นะครับ

ba1na2

ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ครับ ไม่ว่าท่านจะเลือกข้อใด ผมก็จะติดตามผลงานของท่านครับ
ลุงต้องจัดน้องอุ๊อีกนะครับ ยังไม่หายพยศเลย

attosang

เป็นกำลังใจให้ไรท์นะครับ อย่าไปสนใจขยะสังคมที่ทำให้เราเสียความรู้สึกเลย ผมเห็นด้วยที่จะแปลงไฟล์เป็นแบบอื่นครับ แนะนำเป็น jpeg เลยเพราะก๊อปปี้ไม่ได้ชัวร์ และเปิดขายเป็นเล่มเองเลยครับ

tigereac

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ เพราะมีพวกท่านพวกเราก็เลยมีเรื่องสนุกๆ และน่าติดตามอ่านมาตลอด

Sakdiwichai Ontong

ลุงเป็นคนจริงๆหรือป่าวครับ เอาไหวได้ไงครับ ตอนจบเฉลยว่าลุงพลเป็นมนุษย์ต่างดาวแน่ๆ 555

tooboy

เป็นการทำสิ่งไม่ดีทำให้คนอื่นเสียหายไปด้วยครับ ผมสนับสนุนให้ทำขายเลยดีกว่าครับ

kuniine

เห็นใจผู้แต่งมากๆครับ แต่ขอเป็นกำลังใจให้น่ะครับ จากนักอ่านที่ติดตามมาตลอดคนนึงครับ

swss2511

เฮ้อจะอดอ่านเรื่องดีๆเพราะคนเลวบางคนอีกแล้ว.  ฝันร้ายของครูเบสท์ต้องให้ลุงพลคนหื่นลบล้างให้

g9898

เป็นผม ผมก็คงโกรธ ไม่ต่างจากท่านผู้แต่งหรอกครับ ::Fighto::

่jk_th_3710

น้องอุ๊เรียบร้อยอย่างเป็นทางการแล้ว ส่วนเบสท์ คู่กับพี่กรหรอ  อยากให้กำลีงใจผู้แต่งมากๆนะฮะ ตามอ่านเรื่องนี้มาชื่นชมมากๆ ทำให้เรารอคอย ติดตามตลอด ผู้แต่งตัดสินใจยังไงก็เคารพในการตัดสินใจและจะติดตามต่อไปฮะ เบื่อพวกไม่เคารพกฎ ทั้งๆที่ผู้แต่งก็แจ้งไปแล้วแท้ๆ