ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pimmy121

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ เพราะมีปลิงพวกนี้ทำให้ผู้แต่งหลายท่านไม่ได้ออกผลงานต่อ ผู้อ่านที่ดีก็ไม่ได้เสพนิยายที่ดีดี ยังไงก็อย่าเลือกข้อสามที่งดแต่งเลยนะครับ ติดตามมาตลอด...ส่วนน้องอุ๊แม้จะเสียใจที่เสียสาว แต่ก็คงติดใจลุงของเราแน่ๆ ..

haelonn

โดนก็อปจนได้ คนทำมันจะทำให้เราอดอ่านเรื่องเสียวดีๆไปด้วย แย่มาก แต่งต่อแบบ PDF เลยครับ อยากอ่านต่ออีก

review1972

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ เฮ้อ..ไม่รู้จะพูดยังไงกับคนที่เอาเปรียบมนุษย์ด้วยกันแบบนี้ จะบอกขอร้องให้ท่านแต่งต่อก็เป็นการเห็นแก่ตัวมากเกินไป เอาเป็นว่าแล้วแต่ท่านผู้แต่งจะกรุณาพวกผมนะครับ ขอบคุณมากครับ

jaster ja

อยากให้มีคนทันเกมลุงพลชักคนคงจะดีนะผมว่าจะได้แก้เผ็ดลุงพลบ้าง 555

Thanatouch MAN

navy868

"อุ๊ ฟังพี่แจ็คนะ เรื่องบางเรื่องของคนอื่น เรารู้ แต่เราไม่ควรเข้าไปยุ่งวุ่นวายนะ ไม่ว่าในกรณีใดก็ตาม" แต่ถ้าเข้าไปยุ่งแล้วสิ่งที่อุ๊ได้รับคือความเสียวก็น่าจะยุ่งต่อไปนะอุ๊...ผมสนับสนุน ebook ครับ ยินดีสนับสนุน

tetete

ตาลุงเปิดน้องอุ๊วันแรกก็บุกถ้ำเลยนะ กะจัดครบทุกรูเลยอ่ะสิ
ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งสู้ๆครับ ถ้าเป็นหนังสือผมก็ตามซื้อแน่นอน

tulatula

ทำขายเลยครับเดี๋ยวช่วยซื้อ คนเลวมันมีตลอดอ่ะครีบกี่บอร์ดๆก็เห็นตลอด คนจะเลวมันห้ามยาก

spr566

เห็นใจครับเป็นใครก็โกรธที่จู่ ๆมีคนมาฉกฉวยผลงานของเราไปหาสตางค์ คนเลวมีเยอะครับแล้วหน้าด้านด้วย แล้วแต่ท่านเจ้าของเรื่องจะเห็นควรเถอะครับ พวกเราคงได้แต่เสียดายเพราะไม่รู้ว่าจะช่วยท่านได้ยังไง

แอม แอม

น้องอุ๊โดนทะลวงทวารแล้ว สมน้ำหน้าชอบจุ้นดีนักต้องเจอของจริง555 ::Confident::

sarojs2514

ก่อนอื่นขอเป็นกำลังใจให้ผู้ครับ และอยากให้มีคนทันเกมลุงพลบ้าง

Saturn Wang

ว้า  ตัดจบ  ลุงะพลอย่าไปไหน  มาสวนตูดยายอุ๊ก่อน

pinmonkey

เป็นกำลังใจให้กับท่านผู้แต่งครับ งานดีดีแบบนี้ถ้าหายไปคงเสียดายมากครับ แต่ปลิงที่ไม่เคยรู้สึกรู้สมกับสิ่งที่คิดเขียนแต่งกันอย่างยากลำบาก ไม่ให้เกียรติกันนี้ก็น่าประณามมากครับ น้องอุ๊สมใจมากครับ ขอบคุณท่านมากๆครับ

suriyamahajit

เสียใจจังจะอดอ่านเสียแล้วแต่ก็ขอบคุณผู้แต่งมากที่อดทนจนจบภาคนี้