ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kidkung13

dear32228

kamtp

แตอนแรกนึกว่าใช้ได้ครั้งเดียวต่อ 1 อันนี่มันได้เรื่อยๆเลยเรอะของโคตรดี

toffies

ขำตรงแตกหนึงอ่ะ

ขอบคุณที่พยายามแปลนะครับ

ผมจะพยายามเม้นเปนกำลังใจให้คนแปลทุกคนที่ผมอ่านครับ

Noii2

แค่หน้าปกก็บันเทิงแล้ว อยากรู้ว่าเนื้อเรื่องมันจะฮาปนเสียวขนาดไหน ขอบคุณครับ

ผมชอบจริงๆๆ

hchaima

ตัวละครมันหื่นได้ใจจริงๆ แต่แค่่ 10 นาทีน้อยไปป่ะ

xporphy

ฮาหน้าผช 2 คนอะ 55555 อยากได้อุปกรณ์หยุดเวลาบ้างจัง แต่ขอมากกว่า 10 นาทีนะ อิอิ

pooman

Reggal

คือหน้าตาของไอสองพี่น้องนี้มันกวนบาทาได้ใจมากๆ 555  ::HoHo::

karnkarn

เออคือขายผ่านลาซาด้าแบบนี้ก็มีหรอครับ 
ก่อนอ่านก็เห็นสาวหลายคนละขนาดเจ้าสาวกำลังจะแต่งงานก็ไม่เว้น 555  ::Horror::

pupuland

ซื้อจากลาซาดาใช่ไหมจะซื้อบ้าง เหมาหมดเลย

pupuland

ซื้อๆ อยากได้บ้าง ขายเท่าไรครับ ขอบคุณคนแปลครับ