ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

simcazy

ถ้าได้เป็นเจ้าของอุปกรณ์ชิ้นนี้ คงจะมีความสุขสุดๆ  ::Fighto::

DARKAXL

เรื่องนี้จำได้ว่าเคยอ่านดิบอยู่ 2หนุ่มสุดเกรียนเมื่อได้นาฬิกาหยุดเวลามา ก็หวานคอหมาสิครับ(เป็นเราก็คงทำแบบเดียวกัน ::HoHo::)
ไม่นึกว่าจะมีคนเอาเรื่องนี้มาแปล มีแต่ดิบกับจีน ของคุณมากคร้าบ ว่าแต่ไม่ยักทำตอนที่4ซักที เห็นว่าเหยื่อรายต่อไปเป็นวงไอดอลด้วย

Zero-kaman Yung

หน้าพระเอกนี้แบบตัวร้ายชัด ๆ 5555แต่ผมว่าเวลามันน้อยไปนะสนุกไม่เต็มที่ ::Sobad::

Jakarin Witsukdee

เป็นอุปกรณืที่แบบสุดยอดมากๆอะ ความฝันที่อยากได้เลย หยุดเวลาได้ ทำได้จิงนี่สวรรค์สร้างเลย ฮ๋าๆ

jay705

::Glad::ยาวดีภาพสีซะด้วยอ่านกันมันส์เลยขอบคุณครับ

bomkungneo

perirot

นานๆ ทีจะได้เห็นงานเกาหลี เนื้อเรื่องใช้ได้แหะ ไอ้พวกผชหน้าตาโคตรหื่นกาม555555

โดเรม่อน

ชอบมากครับ แปลได้ฮาแถมหน้าตัวละครยังฮาได้อีก 555 ::Oops::

iceram09

xonlyseam

ลายเส้นคนวาดดูแล้วจะฮามากกว่าจะหื่นอีกนะครับนั่น 555 ขอบคุณครับสำหรับการแปล

bbza0000

revival

เพชร พฤกษกุลทล

ราคาเท่าไหร่ฟะ! ไม่ว่าจะต้องทำยังไงก็จะซื้อมาให้ด้ายยยย

abc10301

jajaboss01

เป็นอุปกรณ์ที่เจ๋งมากๆๆเลยครับ อยากให้มีจริงๆๆๆเลย อยากได้มากๆๆๆ