ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nano1234

ของดีๆแบบนี้ ราคาเท่าไร​ก็จะเก็บเงินซื้อครับ​ เป็นจินตนาการตั้งแต่ผมยังดูโดเรมอนล่ะ​อยากได้​ อยากได้

devilhero

แนวหยุดเวลานี่ อ่านทีไรสะท้านทุกที อันนี้มีปนขำด้วย แจ่ม ขอบคุณที่แปลงานดีดีให้ชมครับ

dogger2006

Gam3Z

ป่วนจิงพี่น้องคู่นี้ ขอชมหน่อยจะป่วนถึงไหน

sonteen42

โหยยย แย่ละ ของแบบนี้ ไปอยู่ในมือคนแบบนั้น ไม่ได้เลยนะ ต้องมาอยู่กับผม

Riddle thomus

Noormund

น่าสนุกดีครับ แนวเรื่องแบบนี้ไม่ค่อยได้เจอบ่อยๆ  ::Glad::

l3ioniclE

หาในลาซาด้าเท่าไหร่ก็ไม่เจอ เมื่อไหร่มันจะมา ::Doubt::

unknowz2012

ชอบเลยครับแนวนี้ ได้อารมณ์นึกว่าอ่านขายหัวเราะ

แปลได้ทันสมัยมากครับ  ::Thankyou::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

glaciar

มีขายใน LZD สะด้วย 555 แต่คนแรก พี่น้องคู่นี้มันลีลาไปนิดนึงง อดแดกเลย หุ่นอย่างแจ่ม ::Oops::

intanianoi

ชอบแนวหยุดเวลาแบบนี้มากเลย หื่นเต็มที่

kurokami

oyoyo

สั่งจากเวบไหนเนี่ย บอกกันมั่งดิ
2คนพี่น้องหน้าตากวนโอ้ยดีเป็นบ้า

andygologoso

Wheel of Fortune

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ บางครั้งอาจจะไม่ได้โพสต์ แต่ก็ขอให้กำลังใจนักแปลทุกท่าน นาฬิกาหยุดเวลาเป็นอุปกรณ์ที่มีประโยชน์ แต่มาอยู่ในมือสองพี่น้องหน้าเหีอกแบบนี้ เห็นแล้วช้ำใจ... เมื่อไหร่จะมีสั่งซื้ออุปกรณ์แบบนี้ได้อีกนะ!