ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย ขายของ

3ตอนรวด น่าจะบอกว่าสั่งจากที่ไหน จะได้สั่งมาบ้าง

rains

Teeradon

โคตรแนว โครงเรื่องสไตล์หยุดเวลา แต่แค่introมันก็ฮาเกินกว่าจะหื่นล่ะ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

หน้ามันฮาจนลืมหื่นเลยทีเดียว ตอนจบน่าจะเจ็บตัวนะทั้งพี่ทั้งน้องเลย

lkar55

top314007

::Angry:: หน้าตัวละครไม่ไหวนะยอมเขาเลย
แต่โครตอิจฉาที่ได้ของแบบนี้  ::Angry:: อิจฉา

zerkyozero69

เรื่องแนวหยุดเวลา แต่ทำไมมันดูฮาจัง ขอบคุณครับ

SynChroNice

ขายที่ไหนจะหาซื้อบ้าง จะหยุดล่ะเวลเกม 5555

jonhzazao

ฮาครับ ชอบมากเเนวนี้ อยากได้จัง ราคาเท่าไรครับ

kayzero

ชอบแนวหยุดเวลามาก แบบนี้ต้องไปหาสาวที่โรงเรียนแน่เลย  ::Bloody::