ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hozumi Kenji] Hypnotism married life สะกดจิตลูกสะใภ้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2020, 09:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

เป็นมายากลหรือเวทย์มนต์กันแน่นะครับ
พ่อก็เกินไปนะเนี่ย ทั้งแย่งลูกเปิดซิง ทั้งทำท้อง
แล้วส่งให้ลูกเลี้ยงดู วิชาก็ไม่เคยสอนให้ อะไรจะงกนักนะ

potenza

keatmano

ลูกคนแรกนี่ของพ่อหรือเปล่าหว่า ... สงสัยคุณพ่อก็คงอยากปั๊มลูกคนที่สองมากกว่า โดนสะกดแบบนี้ ต้องรอเฉลย

แหม เล่นลบความทรงจำแบบนี้ ... แต่น่าสงสารลูกชายที่เจอพ่อแบบนี้

sexsuremami

เจ๊งจิงสะกดจิตอย่างนี้ลูกชายก้ไม่คิดอะไรเลยให้พ่อเฉยเลยเน้ออ

Boran Mark

มีกลแบบนี้ด้วย เหมือนเป็นเวทมนต์มากกว่านะผมว่า น่าจะทำแต่ลูกลูกสะใภ้เข้าบ้านมาครั้งแรกแล้วมั้ง
edit:โห คุณพ่อใจร้ายกับลูกชายตัวเองมากไปหรือปล่าวนี้ 555

mawinxxx102

เป็นผมสะกดจิต ได้เป็นร้อย  คงไปเวทีนางงาม

mawinxxx102

kupong

พ่อก็ร้ายนะเนี่ยแก่ขนาดนี้ยังปึ๋งปั๋งอยู่สบาย ๆ คงจัดกันมานาน

Sessiri Ratanatharakeat

ก็ดีนะครับ ถึงจะเป็นพ่อขี้เอา แต่ก็ยังอุตส่าห์ช่วยปิดเป็นความรับให้นะ ดูหนังแนวนี้มาก็หลายเรื่อง มาดูการ์ตูนมั่งก็ดีเหมือนกันครับ

ti ok

งานนี้มีไม่กลับบ้านแน่นอนเมียพระเอกคงจะต้องอยู่บ้านนี้แล้วแน่ๆ

neasy001

คุณพ่อเป็นนักมายากล แต่สะกดจิตได้เฉยเลย ลูกน่าจะมีพรสววรค์บ้างนะ

พ่อไม่ปราณีเลย แบ่งทักษะมาให้ใช้บ้างสิ
555

kazu36

ได้ทุกแนวจริง ๆ สะกดจิต
ช่วงนีสงสัยจิดหงุดเงี้ยว
อันนี้สะกดจิตทั้งบ้านเลย เดี่ยวเด็กก็โดน (ถ้ามีตอนต่อไปนะ)

Liftzthekop

ลูกสะใภ้น่าจะเคยโดนสะกดจิตมาแล้วแน่เลย

พ่อโคตรโหด​ แต่ก็นะลูกสะใภ้ติดใจแต่แรกแล้ว​ 5555

drof666

เอาละสิ เรนะอาจจะเป็นน้องสาวของฮิโรชิที่เกิดจากพ่อผัวตอนสะกดจิตก็เป็นได้

Zwei Zwei

มีสำนักไหนสอนบ้างจะไปเรียน ว่าแต่หลานคนแรกนั้น ลูกหรือหลานละนั้น

edit: พ่ออย่างโหด มาเยี่ยมครั้งหน้าเตรียมได้อีกคนเลย ลูกหลานเพียบ