ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hozumi Kenji] Hypnotism married life สะกดจิตลูกสะใภ้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2020, 09:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

ถ้าให้เดานะ ไอ้ดอกไม้นั่น ต้องเป็นสื่อในการสะกดจิตแน่ๆครับ

Ban-na

ดูเหมือนฝ่ายลูกเริ่มจะรู้ใจตัวเอง
ว่าจริงๆแล้วต้องกาอะไรกันแน่

กฤษกร แสง1

น่าจะหลายครั้งแล้ว เด็กคนนั้นอาจจะเป็นลูกของพ่อด้วย 

kantap9

คุณพ่อน่าจะแอบล่อเมียลูกมาหลายครั้งแล้วแน่เลย ดีดีไม่ดีเด็กคนนั้นอาจจะเป็นลูกขอลพ่อด้วยก็ได้ 5555

นั่นไงล่อตั้งแต่เปิดซิงเลยวุ้ย เด็ดจิงๆ

andycarton

เป็นนักมายากลสะกดจิต แถมลบความทรงจำได้ด้วย อีแบบนี้สงสัยว่าลูกที่เลี้ยงดูนั่นมันน้องสาวหรือเปล่าอะ?โดนพ่อเล่นก่อนแน่ๆ ::Horror::Edit:นั่นไงว่าแล้วแถมครั้งนี้ก้อลบความทรงจำไปอีก เฮ้อสรุปแล้วน่าจะมี่น้องอีกคนแน่ๆ ::Horror::

nuyzall2

dragoness

จะไม่มีดีดนิ้วหรือให้มองตาก่อนสะกดจิตเลยหรอ งี้กะใครก็ได้สินะ

ถ้าสาวติดใจตั้งแต่ครั้งแรกงี้ ไม่ต้องสะกดจิตก็ได้มั่ง แค่ลูกชายคนเดียวก็พอละ

Thuresaz

มีความรุ้สึกว่า แนวที่มีกลิ่นntrเนี่ย
สุดยอดไปเลยนะครับ
ได้อารมณ์สุดๆไปเลย
แต่พอมาพร้อมกับแนวสะกดจิตแล้วเนี้ย
รู้แย่ยังไงไม่รู้ครับ แบบผู้หญิงอาจไม่
เอาด้วยในตอนแรก แต่พอมานอนจบ
หรือนอนกลางเรื่อง ตัวเอกจะรู้ตัว
ว่าตนลอบไปแล้วนั้นเอง
นี้สิแนวntrที่ชอบ
แต่พอมาแนวสะกดจิดแล้วเนี้ย
เหมือนทำให้ผู้หญิงเป็นตัวติดสัตว์
ไปเลยครับ ทั้งๆที่ตัวไม่ได้ความสามารถ หรืออะไรที่แบบทำให้ตัว
ผู้หญิงชอบหรืออะไรเลยครับ
รู้สึกแย่สุดๆเลยครับ ::Angry::

everythink

อยากมีคาถานี้กับสาวข้างบ้านซะจริงๆ
แต่แย่งเมียลูก นี่ไม่ค่อยอิน 555
ภาพเร้าใจ แปลออกมาได้สยิวตามเนื้องเรื่องมาก

bnk poo

แมงโก้ส้นตีน

คุณพ่อแอบวางยา สะกดจิตมานานแล้วรึเปล่า ท่าทางจะทำมานาน จนทั้งคู่ไม่น่าจะรู้ตัวเลยด้วย
::Evil::

คุณพ่อแย่งมาตั้งแต่แรกแล้วเหรอเนี่ย ซับซ้อน ntr เข้าไปอีก
::Horror::

gojira

หืมพระเอกมันโดนหลุดจากการสะกดจิตใช้ไหมเห็นคิดนู้นคิดนั้น
โห้นางเอกจำได้แฮะเสียดายไม่น่าลบเลยนางเอกอุสาชอบพ่อแล้วนะ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม แสดงว่า เมียมันคงโดนมานานแล้วมั้งเนี้ย เผลอๆ ลูกนี้ จะเปนลูกของพ่อมันด้วยมั้งเนี้ย

iten1234

สะกดจิตลูกชายและลูกสะใภ้ ให้เอากันให้พ่อดู และพ่อทำต่อจากลูกชาย โดนมาหลายครั้ง ลบความจำไม่ลูกชายและลูกสะใภ้จำไม่ได้