ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hozumi Kenji] Hypnotism married life สะกดจิตลูกสะใภ้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2020, 09:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13igboss

รับลูกศิษย์มั้ยคุณพ่อสามี... สงสัยว่าหลานก็ฝีมือแกละมั้ง

exia

เอาวีชาชีพมาใช้กับครอบครัว ไม่น่าดีนะค้าบบบบบบบ ::HoHo::

ไม่น่ารอดจริงๆ คุณพ่อสุดยอดดด

thelegendary29

เริ่มสงสัยล่ะว่าลูกคนปัจจุบันนี่ลูกใครกันแน่

Editสุดยอดนักสะกดจิตชัดๆ  เอาซะนางเอกแยกไม่ออกเลยว่าโดนสะกดจิตหรือคลายสะกดจิตแล้ว

joyjung

joyjung

phatsa

สงสัยคุณพ่อกลัวไม่ได้อุ้มหลาน เลยมากำกับและลงมือเอง    ::Sweat::

Yanman

จากที่ลุกมันเล่ามา พ่อมันทำมาเยอะแล้วนะครับนี่ ชอบมากครับ ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

ampolza02

พ่อเป็นนักมายากลที่เก่งจริงๆ สะกดจิตคนได้ แต่ดันเอามาใช้ในทางที่ผิด  ::Horror:: แล้วดันเป็นครอบครัวตัวเองด้วยนะ  ::Doubt::

nicky.supakorn

คุณพ่ออยากมีหลานคนที่2นี่เชื้อลูกหรือพ่อนะที่ยูริได้ คนเเรกก้อคล้ายฮิโรชิอยู่นะ หรือไม่ใช่

akasaboy

แสดงว่าลูกพระเอกก็ต้องเป็นน้องชายแน่ ๆ เลย

เดาถูกจริง ๆ เก่งขนาดนี้ไม่ต้องมีเมียก็ได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapol55

ขนาดเมียลูกตนเอง พ่อก็จะมาแย่งไปอีก แถมรู้สึกว่าเด็กในเรื่องคงเป็นลูกของพ่อแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
เหมือนเดาถูกว่าเด็กเป็นลูกของพ่อ สงสารคนลูก

bondinlove

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 09:18:24 หลังเที่ยง
พ่อสะกดจิตลูกชายเพื่อเอาเมียลูกสุดยอด
คดีพลิกกลายเป็นพ่อเป็นคนเปิดซิงลูกชายเป็นเเค่เพื่อน 555