ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงอยากลองเสียว (จบในตอน อ่านเพลินๆ)

เริ่มโดย footswitch, กันยายน 24, 2020, 01:50:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bondinlove

อ่านเพลินๆเลยเนื้อเรื่องสนุกเข้าใจง่ายดีครับ

gojira

teeoun2556

ยั่วเก่งเหลือเกินน้องปางค์อิอิ  ดูๆไปก้น่ารักดีนะพ่อลูกคู่นี้ ดูสนิทกันดีนะ ถ้าไม่รวมเรื่องเซ็ก  ปรางค์นี้ก้อย่ารู้อย่าเห็นอย่าลอง ยั่วไม่หยุด พ่อนี้ก้ใจแข็ง(กลัวติดคุก)

First10

อ่านเพลินจริงๆ แต่จะทำยังไงกับลูกดี ขืนจิ้มเข้าไปเดี๋ยวโดนตรวจร่างกายก็ถูกจับได้อีก เหนื่อยใจแทน

Noi EnjoyLife

deawbadboy

sofee

เนื้องเรื่องสนุกครับ แต่แอบเศร้ายังไงไม่รู้
หวังว่าคงไม่โดนลูกเลี้ยงสาวหักหลังนะครับ

Tjnet

mot404

เด็กมันยั่วก้อจัดให้เด็กมันซักหน่อยนึง จะได้รู้เรื่องของผู้ใหญ่มั่งไม่งั้นก้อโดนเซ้าซี้อยู่เรื่อยๆ

poonppp

niwat_999

::HeyHey::พ่อลูกคู่นี้น่ารักจริงๆคุยกันได้ทุกเรื่องแต่ท่าทางลูกสาวจะอยากลอง

Suriyu Buarung

สงสัยที่สุดก้อเรื่องที่รับเลี้ยงดูมะปรางนี่ล่ะ  หรือว่าจริงๆแล้วคนที่ไปตอกดากสาวพม่าชื่อมะปรางก้อคือพระเอกกันแน่

solomon1977

ลูกเลี้ยงสาวเอาจริงแบบนี้ไม่น่ารอดนะครับ

catmeao