ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

อ้าว คุณเอมิโกรธเรอะ แงงงง แต่ผมไม่อวยนางเอกแว่นยุละ ถึงโดนเพื่อนงาบก็ช่างมัน รอฉากหัวแดงอยู่ แต่คนนี้ก็แววตับแหะ ว่าแต่สกิลพระเอกโคตรเมพ
อ้า โอเค ตอนต่อไปๆๆ ผมเตรียม liver transplant ละ

tazasss01

ความลับจะแตกหรือป่าวน่ะ ท่าเก็บกางเกงใน นี่สุดยอดเลย 555

หรือว่าแอบเป็นแฟนกันแล้วอีกคู่น่ะ

ensd-07

จริงๆๆ มึฝต้องติดคุกนะครับ ขมขืนอะ เป็นกูต้องยืดอกไปคุยไม่ใช้โทรไป แล้วจัดกันตอนคุยอีกทีเพื่อเธอติดใจ

เหมือนคืนนี้จะมีอีกยก ผิอแผนผิดคิว

skas999

คุฯเอมิก็ไม่ได้ดูรังเกียจนะ แต่ดันโกรธซะงั้น

สองคนตอนสุดท้าย ผมว่าเป็นแฟนกันไม่ก็แอบชอบกันแหงมๆเลย

siwapeeza

อ่าววว โป๊ะแตกซะงั้น จะโดนควบไหมนี่

แหมมม ขนาดนี้แล้วยอใรับว่ามีใจให้กันได้แล้ว

l3al3yl3ell

ขอบคุณครับ  ::Thankyou::  แต่ไอ้เพื่อนพระเอกแมร่ง เงีี่ยนจนลืมตัวก็ต้องรับผลที่ตามมาละนะ  แต่ผมชอบท่าม้วนหน้าเก็บ กกน.

สุดท้ายก้ต้องค้างห้องพระเอก 555

nekki

ก็เล่นหน้ามืดจับสาวกดซะขนาดนั้น ไม่โดนแจ้งจับก็ดีละ แต่เป็นผมคงจัดเพิ่มซัก3-4รอบก่อน ทำให้ติดใจให้ได้ น่าจะworkสุด
แต่ดูแล้วหน้ามืดซะขนาดนั้นทำตามแผนที่วางไว้ไม่ได้หรอก.

อืมตอนจบขมวดปมซะขนาดนี้อีกแล้ว คราวนี้เป็นปมคู่ใหม่ซินะ
ปล.ว่าแต่ไม่มีตัวอย่างตอนต่อไปซะหน่อยหรือครับ

karn1789

นางเอกจามออกมาได้ไงหน้อ ไปสะดุดกับคำพูดไหนอีกละเนี้ย ::Beggar:: ::Beggar::

โหหห คู่ใหม่น่ามันนะเนี้ย แต่ผมเริ่มสงสารความสัมพันธ์ของพระเอกกับนางเอกแล้วถ้าจะปวดก็คงปวดกับเรื่องนี้แหะ

strikef.

คุณเอมิน่าจะคิดมากเรื่องอนาคตเลยไล่ไอ้เด็กน้อยนี่ แต่ถ้าถามเรื่องใจ น่าจะดีใจแหละ ที่มีคนมีเป็นห่วงเป็นใย ถึงจะในรูปแบบที่ไม่ถูกต้องก็เถอะ แต่คุณเอมิน่าจะมองความจริงใจออก

ส่วนไอ้คู่งงงวย ก็น่าจะโดนสะกิดด้วยคำพูดเมื่อกี้ แล้วก็เปิดใจให้กันมากขึ้น แต่อีกใจนึงก็คิดว่า ทั้ง 2 คนนี้ คงจะจัดการคู่ของตัวเองให้เด็ดขาด แล้วก็พบความจริงว่าไม่มีความสุข แล้วก็กลับมารักกันแบบแฟน แทน แบบเพื่อน

อาการแบบน้ำเรียกว่าปากแข็งได้ไหมนะ แล้วจะปากแข็งแบบนี้ทำไม แบบนี้มันจะอึดอัดมากกว่านะ แล้วเดี๋ยวจะพาลทำให้เรื่องยุ่งยากมากขึ้นเปล่าๆ

monogatari

ไปซั่มคุณเอมิแต่ว่าไม่ทำให้เขาเสร็จเลยโกรธละมั้ง สงสัยต้องตามไปจัดอีกรอบให้เสร็จสมอารมณ์หมาย ถึงจะดีกัน

Liftzthekop

ผมว่าเพื่อนพระเอกไปสะกิดถูกจุดให้พระเอกเข้าซะแล้วล่ะ 5555

ตัวอย่างตอนต่อไป ประโยคที่ว่างั้นเย็นนี้นะ เหมือนต้องเคยได้กันมาก่อนแล้วนัดเจอกันอีกทีเลยนะ 5555

akasaboy

คุณเอมิทำไมใจร้ายจัง อุตส่ายอมแล้ว ยังมาไล่ไปอีก น่าสงสารจริง ๆ ว่าแต่จะโดนจับได้มั้ยน้า

หนูบ้าที่ไหนมันจะจามได้ แต่ตอนต่อไปน่าติดตามมาก ๆ ครับ อยากเห็นอีกคู่จังครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

(จิ๋ว)

ก็คิดอยุ่นะว่า นางเอกน่าจะซุ่มซ่าม   แต่แหม๋  แบบนี้ จะแก้ตัวยังไงดีหล่ะ

ตามไปเจาะรูดูต่อ อิอิ
::Reader::

ยังคงตามเรื่องนี้เสมอ ชอบมาก ๆ
ขอบคุณที่แปล & ปัน นะเจ้าคะ  ::Thankyou::
พยายามแปลต่อไปนะคะ สู้ๆ ::KO::
เห็นแก่ หญิงแก่ตาดำ ๆ ด้วยเถิ๊ดดดดดดด เจ้าประคู๊ณณณณณณ
::Sobad::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

joulez

เอากันแบบรักกันรู้สึกดีกว่า เอาเพราะอยาก ผมไปไม่ถึงจุดที่ว่าเอาเพราะรักสนุกด้วยสิ ไม่เข้าใจ :(

คู่นี้ชักจะยังงัยๆ ผมว่าผมเริ่มเข้าใจมานิดนึงละ

Noproblemman

งานนี้มันมาให้เพื่อนช่วย
หรือจะมาช่วยเพื่อนกันแน่

ตกลงคู่นี้ยังเป็นแค่เพื่อนอยู่อีกเหรอ
อยู่กันแบบนี้มันมันเลยไปไกลแล้ว
ยังไม่รู้ตัวกันอีก
ขอบคุณครับ