ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naja313

TUWATAR

สงสัยไปเจอกับเพื่อนเก่าแน่ๆ

arsenyo

จะแก้แค้นแบบไหนนะ ต้องตามต่อซะละ

Manoptana

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม บรรยายบุคคลิกของตัวละครได้น่าสนใจ อ่านไปต้องเอาเรื่องเขียนลงกระดาษมาโยงดูถึงจะปะติดปะต่อเรื่องได้

kiat224

เริ่มเข้าปมเรื่อง น่าติดตามครับ

ryu

แคนเก่งจริงๆ แล้วเรื่องสาวๆจะเป็นยังไงบ้างนะครับ

kai1957ac

สนุกครับ อ่านมัน แถมมีฉากรักถึงใจด้วย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Khuna เมื่อ มกราคม 27, 2021, 04:11:30 หลังเที่ยง
เป็นเรืาองที่เขียนได้รายละเอียดดีมาก ใส่ใจทุกรายละเอียด
น่าติดตามครับ

LenGz

ผูกเรื่อง ผูกปมได้น่าสนใจมากครับ ออกแนวบู๊ๆ แต่ฝนนี่ต้องมีอะไรลับลมคมในแน่ๆ น่าติดตามครับ

Birdza

เก็บรายละเอียดดีมาก ต้องล้างแค้นจริงๆ

aepst

notkey

เนื้อหาเข้มข้นมากครับ เหมือนดูหนังเลย

Terdsak_sk

น่าติดตามมากครับ ทั้งเนื้อเรื่องและน้องฝน

weeraj

เรื่องนี้รายละเอียดเยอะมากๆเลยครับ

munkza

โหดขนาดซีลทีม6ชม เดือดมากหนุ่มแคน