ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

เริ่มเข้าใจแล้วครับว่าเรื่องนี้ต่อเนื่องมากับเรื่องก่อนๆ ถึงว่าตัวละครคุ้นๆ แล้วก็เรื่องซับซ้อนพัวพันกันมาก ตัวละครก็เยอะ เรื่องนี้บอกว่าแคนไม่ใช่พระเอกแต่เปิดตัวเด่นมาก เนื้อเรื่องเข้มข้นครับ

sthanya

อ๋อเคยช่วยกันไว้ เลยชวนมาทำงานงานด้วยกัน

psdam

น่าติดตามครับ แปลกดีครับ

ziggy2

ขนาดteam 6ยังนับถือยอดจริงๆ

MAC

สงสัยได้อ่านหนังบู้สนั่มจออีกแลัวนะครับ(ในจอนอนจอก็ได้นะครับ(ในห้องบ้างก็ดีครับ)ฮิๆๆๆ) ::Shy:: ::Thankyou::

manote

Paradise

นึกว่าแคนคือพระเอกซะอีก
ไม่เป็นไร ถึงไม่ใช่แต่ก็เด่นพอตัว

xnuonx

ยาวจนต้องอ่าน2รอบกว่าจะจับใจความได้

13igboss

เรื่องราวเนื้อเรื่องเข้มข้นน่าติดตามมาก รออ่านตอนต่อไปหลายๆ ตอนนะคับ

แมว69

อ่านด้วยความตื่นเต้น ของเนื้อหา ข้อมูลเหมาะสม

brother1

อ่านเรื่องเดียวได้ครบทุกรสชาติจริงๆครับ ทั้งบู้ ทั้งแอ๊คชั่น ทั้งซาบซ่าน

Thongchai Wangsri

คงได้ติดตามกันแบบยาว ๆ ครับเรื่องนี้

Nick24

ฝนกับแคนนี้คงต้องมีบทร่วมกันแน่ๆ

noker

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ มีครบทุกรสชาติ น่าติดตามครับ

singkanong

ติดตามครับเนื้อหามีบทบู้ประกอบของเรื่องทำให้ไม่น่าเบื่อเกินไป