ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

แคนเป็น  สไนเปอร์แบบพรสวรรค์  ประสบการณ์เยี่ยม แต่ต้องรอติดตามตอนต่อไปครับ

เสพสม

ชอบเรื่องในแนวแบบนี้มากครับ    แล้วแบบนี้ฝนน่าจะโดนแคนเอาคืนหรือป่ะ?

ones26421

เขียนดีครับ ชอบใช้คำพูดบ้านๆดี ยิ่งบทเซ็กส์ได้อารมณ์มาก

thadtanone2002

บทบาทของพี่เคนน่าสนใจ กับตัวละครอื่นๆ ต้องมีอะไรซ่อนอยู่อีกนะ

ชายชรา

นานๆเจอแนวเรื่องบู่ๆแบบนี้มีอะไรให้น่าติดตามรอตอนต่อไปครับ

ijfkdory

ยังไม่เจอบทรักของพระเอกเลยครับ

7878

ปมเรื่อง เริ่มสนุก
เรื่องนี น่าเขียนเป็นนิยายขนาดยาวได้เลย

Tum maesod

kodzilla

อ่านสนุกมากเลย ถึงแม้จะไม่ค่อยมีเรื่องเสียว ชอบมากครับ

turie

แคนต้องแก้แค้นฝนแน่ๆแบบนี้

retirenavy

สนุกมากและน่าติดตามครับ

Popeye5555

มาแนวบู๊ล้างผลาน ก็ดูน่าติดตามดีนะ

pomm99

บรรยายได้ละเอืยดจนเห็นภาพตามเลยครับ ทั้งบทเลิฟซีนและบทบู๊

tetete

ฝีมือแคนดีขนาดนี้ไปไหนใครก็อยากได้ตัว

livpool

เรื่องนี้ให้ข้อมูลประกอบได้ดีเลย  ขนาดไม่ค่อยมีบทเสียวยังน่าติดตามมาก