ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamyaiyao

อ่านแล้ว อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆ เพื่อจะไม่ลืมเนื้อหา

tumzazz_55

น่าติดตามมากครับเรื่องนี้

ภูเขา

Dowprakay Cha

รอดูว่าฝนจะโดนจัดหนักแค่ไหน

Chan_Som

ตอนที่ ๒ ความเข้มข้นยังอยู่ครบ มีบทพิศวาสเข้ามานิดหน่อย ลุ้นต่อว่า สางแค้น นะเรื่องอะไร อาจจะเป็นเรื่องของเพื่อน ๑ ใน ๒ คนนั้นหรือเปล่า ได้แค่คาดเดา ลุ้นต่อครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดี เข้มข้น ให้ได้อ่านครับ  ::Orz::

Modong

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ คงต่องกลับไปอ่านเรื่องเก่าๆแล้ว

swss2511

แคนรอวันชำระแค้นให้เพื่อนซึ่งใกล้ความจริงเข้ามาแล้ว

prajuab masorn

มีอดีตกับน้องฝนหรือเปล่าน่าจะมีเงื่อนงำแน่ๆ

kpnttn

ผู้หญิงแพศยาคือฝนสินะ แต่แพศยามาเจอไก่อ่อน อาจจะมีเบื้องหลัง รึเปล่า ที่แน่ๆ คงต้องให้แคนช่วยปลดปล่อยแล้วล่ะ

สางแค้น แค้นใครบ้างเนี่ย

Slave

อ่านไปก๊นึกภาพตามไปด้วย.. รุสึก​ สนุก... ลึกลับซับซ้อนดีจัง.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

boy2516

ฝนจะโดนแคนแก้แค้นแบบไหนล่ะ

phenix

เขาหมางใจอะไรกันหนอ

oay02

ดูท่าฝนโดนแก้แค้นแน่นอน  รอลุ้นว่าจะโดนแบบไหน

tip251226

เนื้อหาของเรื่องมีรายละเอียดดีมาก

kuroko

::WooWoo::ถ้าสร้างเป็นหนังคงสนุกน่าดูเลยครับ