ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Intruder is Santa ซานต้าตัวยุ่ง วุ่นรักคืนอีฟ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 24, 2018, 06:17:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

พระเอก ไปช่วยแจกของ และก้อ yes กันบนรถเลยป่าวอ่ะนั้น

Chocky

น่าจะเลิฟซีนกลางพระจันทร์แหง พอขับๆไปแล้วเบรค ผู้ชายเกิดการกระแทก แล้วปิ๊งกัน
::Shy:: ::Shy::

asdf4321

นั่งรถกับแซนตี้ ไปไหนไปกัน แล้วกลับมาส่งก็มีอะไรกัน เป็นของขวัญจากแซนตี้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

asdf4321

ถ้าขอแล้วได้สมใจ ก็ดีซิ ขอของขวัญแบบนี้กันใหญ่เลยล่ะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

esenex

ซานต้าน่าจะทำคำขอให้เป็นจริง ยนน.
ปล.กลางอากาศแบบนี้ก็ได้หรอ

Gunitle

อีฟนี้พอครับท่านคาเทอร์555 รอยยิ้มแบบนีแฮปปี้แน่นอนครับ

ferous

perirot

บ้านผมก็ไม่มีปล่องไฟครับบ ขี่พุ่งเข้าในบ้านผมได้ ซ่อมรถเป็น 55555 ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Tan Tarn

KISATO umayhara

ิพากันไปทำภารกิจ แล้วมีโมเมนต์ดี
จากนั้นก็เปนไปตามสูต

Metatosis

siwapol55

เลิกเป็นซานต้าแลเวมาเป็นแฟนพระเอกแน่เลย
ขอบคุณมากครับ สำหรับผลงานแปลคุณภาพเยี่ยม