ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Intruder is Santa ซานต้าตัวยุ่ง วุ่นรักคืนอีฟ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 24, 2018, 06:17:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armsmartmai

ขอเดาว่าพระเอกไปช่วยแจกของขวัญเสร็จ กลับมาซานตี้เลยให้ของขวัญพระเอกด้วยร่างกายครับ หุหุ

ตอนจบดียิ่งกว่าที่คิดอีกครับ ขอบคุณมากครับ

unknowz2012

จะเหลือหรอฮะ พาไปส่งของขวัญเสร็จก็................ต่อเลย  ::HoHo::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

nano1234

อยากเจอแซนตี้แบบนี้ 
สุดท้ายพระเอกจะได้ขี่แซนตี้หลังจากแจกของขวัญให้เด็กๆเสร็จ

supermakarm

ผมว่า ไอ้คำขอที่อยากมีอะไรกับสาวๆ ของพระเอกชัวๆ  ::Evil::

elviswhat

คงต้องเชื่อว่าเป็นซานต้า แล้วก็ขอมาอะไรด้วยแน่นอนเลยทีเดียวเชียว

takking1234

Nabisca Sathu

ส่งของขวัญเสร็จ พระเอกขอของขวัญเป็นชุดแรกเกิดของซานตี้มั่ง

ป๊าด ไม่คิดว่าจะเอาบนพาหนะเลยนะนี่

Daft Punk

kitaro_dts

Aphichart Suwannahong

ชอบตอนเริ่ม ฮาดีครับ ซานตี้น่ารักดี มีหนุ่มไปช่วยก็ต้องมีของขวัญตอบแทนสินะ

Mining231

พระเอกช่วยส่งของขวัย หลานซานต้าเลยตอนแทนชุดใหญ่ไฟกระพริบให้อย่างสาสมใจเลยทีเดียวเชียวววว

Ħäп₦į฿ä£

น่าจะส่งของขวัญเสร็จ ก้ตอบแทนโดยจัดหนักให้ แล้วซานต้าก้จากไป พระเอกก้ตั้งตารอคริสมาสปีต่อไป  ::GiveMe::

นึกว่าจะหวานกว่านี้นะเนี้ย ดันหวงหน้าต่างซะงั้น 555

มันอยู่ในแผนครับ เรียกมาช่วยซ่อมจะได้จัดอีก

แมงโก้ส้นตีน

ช่วยทำงานเสร็จ ซานต้าสาว ก็มอบหอยให้เป็นของขวัญชายหนุ่ม

zomone