ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Intruder is Santa ซานต้าตัวยุ่ง วุ่นรักคืนอีฟ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 24, 2018, 06:17:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

soulten

ซานต้าน่าจะไปส่งของให้เด็กๆจนเสร็จจนเหลือคำขอของพระเอกแล้วก็ทำให้คำขอพระเอกเป็นจริง

jane_ce

DARKAXL

ซานต้ายุคไหนวะเนี่ย? ขี่มอไซค์บินได้เฉย เทคโนโลยีสมัยนี้ยังทำไม่ได้เลยนะ ::Suffocate::

เดาว่าไอ้คำขอที่XXXกับสาวสวยนี่เป็นของพระเอกแน่นอน ::Grimace::

nutza019

::Oops:: แบบนี้น่าจะเป็นไปช่วยส่งของขวัญพระเอกแตะอั๋งจับนั่นจับนี่เสร็จแล้วมาจัดหนักกัน  ::Evil::

::Oops:: ไกล้เคียงกับที่ผมคิดไว้ ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

noohun

ถ้ามาแบบนี้ ผมขอรถซานต้าดีกว่า โครตเจ๋ง เรนเดียรุ่นนี้

Tw Learning

บางทีไอ้หมอนี่ก็โชคดีเกิ้นน มีหอยลอยมาถึงบ้าน แถมยังเหลือเวลาตั้ง 2 ชม แน่ะ
ฟินสิรอไรรร  ::Shy::

nokiaon2

worachat39

ช่วยแจกแล้วกลับมาจัดแน่นอนครับ

ส่งของด้วยบาซุก้าแล้วจัดกับขณะบินล้ำไปไหน 555

Kuntapong Treekun

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ อ่านเพลินกันเลยทีเดียว ซานตี้สาว

Inzomnia

Inzomnia

อื้อหือออ มีระบบบินอัตโนมัติด้วย เอาบนฟ้าน่าสนุกดีนะ คงเสียว(ตก)มาก

trong5171

ohm2999