ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Intruder is Santa ซานต้าตัวยุ่ง วุ่นรักคืนอีฟ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 24, 2018, 06:17:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sodemacom107

พระเอกไปช่วยแจกของขวัญ กลับมานางเอกก็ให้ของขวัญพระเอก จบแบบแฮปปี้  ::DookDig::

biggiggog

เดาว่าคำขอแปลกๆนะ พระเอกเป็นคนขอ
ผลจากการช่วยเหลือซานตี้
คำขอเลยสมหวังเลยได้
เดี๋ยวอย่างเศร้า...กับซานตี้

virgoranger

พระเอกน่าจะเป็นคนส่งจดหมายแปลกๆไปส่งจดหมายด้วยกันซานตี้เลยให้ของหวัญพระเอก

เหยดโดวกลางท้องฟ้าเลย

Pattarapol Teng

::Horror:: ::Horror:: ตามปกติมันก็น่าจะช่วยแจกละครับ  แล้วก็จัดหนักสินะครัชช55

terter

HooH9999

exsoldier

ไอขอ เอา ผญ น่ารักๆนี่ พระเอกแหงเลย แม่ง 5555555555555   สุดท้ายก็ฟาดซานตี้แน่นอนพระเอกเอ๋ยยยยย

แหม  ถ้าขอแล้วได้แบบนี้นี่ จะยอมเชื่อในซานต้าทันที ขอทุกปี ทุกสัปดาเลยยย  อิอิ

BDragonWar

ว่าแต่มันล้มใส่ได้ถูกจุดจริงๆ แต่ไมมันแข็งเร็วจังเห้ย ภาพแรกยังอ่อนอยู่เลย
BDragonWar

mmmmmmmmmmmmmmm

พระเอกแหละที่ส่งการ์ดไปทุกปี หลังช่วยก็น่าจะขอของขวัญตัวเองซานต้าเลยสนอง

BuffFun

เด้า เอ๊ย เดา ว่าได้อึ๊บซานตี้แน่นอน (ก็โดจินนี่ 55) แต่เปิดเรื่องมาก็ปล่อยมุขกันแล้ว สนุกครับ

ไม่คิดว่าจะออกมาแนวนี้....(ไม่อยากสปอย 55) กลายเป็นโรแมนติดมากครับ