ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Glad::ในที่สุดก็เปิดเผยแล้วว่ารีดเดอร์คืออะไร
พระเอกเราจะเป็นคนกอบกู้โลกจริงรึเปล่านะ หรือจะเป็นแค่ไอ้หื่นธรรมดาๆ
ขอรับผลงานไปติดตามต่อนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

synivorn

ball1892

คำถามเกิดขึ้นในหัว ถ้าพระเอกจะต้องขโมยหมดทุกตัวอักษร งี้สาวๆ ไม่ท้องกันกระจายเหรอ จะเลี้ยงกันยังไง 5555 ลุ้นต่อๆ

rust.str

ดูๆไปแล้วพระเอกเรามันจะไปรอดมั้ยเนี่ย น้องเหนิงหวงซะขนาดนี้ แบบนี้จะมีโอกาสไปหาสาวๆได้เหรอ อุปสรรคเยอะจริงๆ

mirage

ขอบคุณครับ ลึกลับขึ้นเรื่อยๆ

ziggy2

::DayDream:: ยังรอตอนต่อไปอยู่นะครับ 

noojane

ตัวละครเยอะสนุกมากครับ มีลายละเอียดเยอะชวนน่าติดตามมากๆ  ขอบคุณครับ

sanookdeejang

ชอบครับ สนุกดี

...............................................................................................
  21/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 21/7/2560-21/1/2561 )

............................................................................................

systemtae

มาต่ออีกเรื่อยๆนะครับสนุกมาก

donki

::HeyHey::ตอนที่ผ่านมา เหมือนแอบว่า รีดเดอร์เบาๆ เนอะ ขอบคุณมากนะครับ

upperbound

อ่านเพลินจริงๆ ผ่านไป 4-5 ตอนละ ขอบคุณครับ ติดตามและรอคอยตอนใหม่อยู่นะครับ

101877

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกมาก ไม่รู้ว่าขบวนรถไฟ จะมีมาชนกันหรือเปล่า อย่างลืมสับรางให้ดีๆๆ

XYZ

รอให้จัดอเล็กซ่าจนท้องครับ เปิดอาจารย์มานึกว่าจะเสร็จ แต่ที่ไหนได้TT TT

ว่าแต่ ถ้าเล่าเหตุการณ์ให้แพรวารู้อย่างงี้ก็อดจัดแพรวาสิครับ ไก่ตื่นไปแล้ว  ::Thinking::

ขอบคุณมากครับ

banana5454

น้องเหนิงนี่ห้ามอะไรที่มันอันตรายถึงชีวิตเลยนะนั่น

แต่พระเอกนี่ก็จะจัดดะเลยนะ อาจารย์ก็ไม่เว้น 55

phugshe

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

...............................................................................................
  7/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด ( เคยโดนแบน พฤศจิกายน 08, 2016)
https://xonly8.com/index.php?topic=169586.msg257246#msg257246
แบน 1 ปี ( 7/7/2560-7/7/2561 )

............................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=177554.msg428560#msg428560