ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Happy Days วันแห่งความสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2019, 11:07:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gaarajr

::Shower:: หึหึ จะมีฉากลูกสาวด้วยไหมน้าลุ้นๆ

****กำ ไม่มีฉากซาร่า เสียจัยยยย

นายไข่ย้อย

ว้าว ntr แบบนี้สิดี ไม่ปวดนะ ชอบแนวๆตัวเอกไป ntr ชาวบ้านอะไรประมานนี้จัง แต่ก็สงสารเจ้อยุ่นะ ใช้ชีวิตจำเจทุกวัน ต้องหาทางระบาย  ::DookDig::

ชอบมากกกก แต่ลูกสาวน่าจะโดนด้วย อยากให้มีตอนต่อจัง
อิอิอิ

shootnaja

รสชาติเดิมๆ คงทำให้เธอเริ่มเบื่อ แล้วมีเพื่อนมาจุดประกายความคิดแปลกๆนี้อีก ยิ่งไปกันใหญ่

กลายเปนว่าเสพติดความตื่นเต้นในการนอกใจ แบบนี้ยากที่จะถอนตัวแล้วล่ะ ปันหาหลักๆผมว่าน่าจะเกิดจากความรู้สึกส่วนลึกของมิยูกิที่อยากจะปลดปล่อย พอได้ปลดปล่อยแรกๆก้อตื่นเต้นดี พอนานๆเข้าก้ออีหรอบเดิมคือเบื่อ เลยต้องหาคนใหม่เรื่อยๆ ส่วนเรื่องซาร่า เธอน่าโดนจริงๆ 5555555

FCซ่าร่าอีก1เสียง ดื้อๆแบบนี้ต้องสั่งสอนให้เข็ด  ::Angry::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คงเจออะไรเดิมๆบ่อยๆก็คงเบื่อแต่ไม่รู้ตัว  พอเพื่อนถามสกิดทีคิดไปนู้นนน

เอาแล้วไง  ยาวเลยที่นี้ จะไปเอาใครต่อละ

aminoclan

โดนเพื่อนปั่นง่ายจังนะ  ::Horror::เดี๋ยวกลับมาตอบเน้อ ::Thankyou::
Edit:ปั่นขึ้นด้วยวุ้ย เหมือนแกจะมีอารมณ์อยู่แล้วนะ แต่แค่ยังไม่ถูกกระตุ้น พอเพื่อนแกมากระตุ้นต่อมเท่านั้นแหละร่านเลย การที่แกเสพติดเซกส์แบบนั้นทำให้แกตื่นเต้นเวลาที่ได้แอบทำอะไรกับชู้ แต่พอทำไปนานๆก็คงเบื่อเลยอยากจะหาคนใหม่ อยากให้มี story ของฝั่งคุณพ่อบ้างนะน่าจะไม่ธรรมดาเหมือนกัน ::Thinking::

เนอะ ไม่รู้ว่าที่กลับสายกลับดึกค้างบ้านเพื่อนนี่ ไปNTRที่ไหนเหมือนกันรึเปล่าหว่า  ::Hmmm::

bunhelupu

อ่านไปเรื่อยๆเหมือนผญ.จะเหงามากกว่านะ

อ่านจบแล้วก็ตามนั้นเลยครับผญ.ถึงชีวิตจะมีความสุขแต่เจอแต่เรื่องเดิมๆไม่มีเจอเรื่องตื่นเต้นเลยคงเบื่อ คงแค่อยากให้ชีวิตมันน่าตื่นเต้นสนุกไปเรื่อยๆแค่นี้น

phatsa

มันคงเป็นอารมณ์ที่โดนเพื่อนกระตุ้น และความอยากลองอะไรใหม่ๆ บ้าง

xsoulkung123

ภรรยาสาวสวยหุ่นยั่วมีครอบครัวที่ดี แต่ดูท่าทางของเธอเหมือนจะเริ่มขาดสีสันในชีวิตของเธอแล้วละ
และอยู่ๆก็เจอไอ้เด็กหนุ่มจ้องมองเธอด้วยสายตาหื่น ทำให้ใจเธอเริ่มตื่นเต้นที่โดนมอง
เธอก็เริ่มที่จะยั่วหนุ่มๆที่ชอบมองเธอเรื่อยๆ และคงจะอดใจไม่ได้นานเท่าไร ดูแล้วเธอคงต้องได้เสียวกับไอ้หนุ่มนี่แน่ๆเลย
::Yes!::
Edit สิ่งที่ภรรยาสาวต้องการน่าจะเป็นรสเสียวที่ทำให้ตื่นเต้นเร้าใจได้ทุกวัน โดยที่ไม่ซ้าๆ ที่ทำให้เธอรู้สึกแบบนั้นคือ ครอบครัวที่ดีแต่ขาดสีสันในชีวิตเธอแน่ๆ คงจะเบื่อที่ไม่มีอะไรใหม่น่าตื่นเต้นเข้ามาเลย เลยต้องการสิ่งมากระตุ้นเธอ

หนักใจตรงเบื่อคิตะแล้วจะหาเพิ่มอีกนี่สิ  ::Sweat::

Tantit J

โดนคุณน้าข้างข้านยั่วขนาดนึ้้​ เสี็จคุณน้าแน่เลยย

ทั้งวันทั้งคืนเลยน่ะ​ คิตะคุง

omeganaja

เมื่อไหร่จะมีเพื่อนบ้านแบบนี้บ้างนะ เดาว่า นี่เป็นการเริ่มต้นเก็บเกี่ยวประสบกาม เอ๊ยการณ์

นั่นไง ติดใจแล้ว 555 ท่าจะจบยากละ

dilok211021

ขอลองอ่านก่อนครับ ปูเรื่องมาได้น่าสนใจมาก สำหรับแนวนี้

อ่านจบแล้ว:  เจ้มิยูกิน่าจะชอบรสชาติใหม่ๆ ของผู้ชาย เพราะเอากับสามีมานานแล้ว ไม่เคยโดนของชายอื่น อารมณ์น่าจะคล้ายๆกับผู้ชายเราที่ถึงแม้มีเมียแล้ว แต่ก็ยังไปซื้อกิน สร้างสีสันให้กับชีวิต

tongjedsada

โห้ยยยย เจ๊แกนี่ไม่เบาจริงๆ นะครับชั้นเชิงสุดยอดเลย ที่ยังไม่พอนี่ไม่เกี่ยวกับใครแล้วละ เกี่ยวกับตัวเจ๊เองแหละ  ::Sweat::

edit : เจ๊แกคงต้องการความตื่นเต้นแหละครับ ผมว่าอาจจะเก็บกดอยู่แต่บ้าน ไม่ได้ไปไหนคงเบื่อและบอกตัวเองว่ามีความสุขจริงๆแล้วไม่เลย  ::Orz::

มาเสียงเดียวกันแบบนี้ ชัดเจน

มงคล บำเพ

ธรรมชาติคับ กินแต่ของเดิมๆก็ต้องเบื่อมั้ง ลองกะไรสดๆใหม่ๆ มันก็ทำให้จิตใจมันกะชุ่มกะชวยยยคับ

tadds

อ่อยเด็กสะด้วย ไม่ใช่ฝั่งผู้ชายก็นอกใจนะครับ
edit : เจ้แก้ชอบของใหม่สินะครับ

HypN♥s

เรื่องนี้ผมยังไม่ได้อ่านเลยนะ เห็นภาพสวยดีและเป็นแนวNTR น่าจะเข้ากับท่านdark lord ได้เป็นอย่างดี  ::Evil::

โห่ เรื่องนี้มันเอามาจากAV แทบทั้งนั้นเลยทั้งมุกทิ้งขยะ และมุกนมหก
แต่มุกแบบนี้ผมชอบนะไม่ว่าจะเป็น AV หรืออะไร มันเร้าใจดี  ::GiveMe::

Edit: เรื่องนี้ผมว่าไม่หนักเท่าไรนะ ถึงจะNTR แต่ก็จัดว่าไม่โหด นางเอกก็เอ็กซ์ดี แถมได้กินเด็กอีก

ตอบคำถาม: ผมว่ามิยูกิแค่ต้องการความตื่นเต้นในชีวิตเท่านั้นเอง ไม่มีอะไรหรอก
แต่ว่าระยะยาว สงสัยจะกู่ไม่กลับ  ::ChuChu::

เรื่องนี้สนุกดีนะครับ ผมว่าผมชอบนะ  ::JubuJubu::

ถ้ามีอีกก็แบ่งมาได้เลยครับ ก่อนที่ผมจะจมดิ่งไปในแนวดาร์คจนกู่ไม่กลับแบบมิยูกิ 55