ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maruwa Tarou] Ruriie Island's Pure Love Song [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 28, 2018, 07:23:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

นางเอกทำไมน่ารักจัง ผมละอยากเจอแแบบนี้เลย 555

SilcenceKnight

นางเอกเป็นนางพยาบาลแค่นี้ก็น่าสนใจแล้ว
ยังโดนคุณหมอเล่นอีก น่าโดนมากๆๆ

highendnx

scorpionx

หมอเองมันโง่จริงๆ   เจอแบบนี้ไม่กลับมันหรอก อยู่บนเกาะไปตลอดเลย 555

Super WinZa

งานนี้ฝ่ายหญิงอะไรก็ยอม หวังว่าจะเปลี่ยนใจเขาได้

kaname

เข้มข้น หมอหล่อ ยังไงพยบ ต้องยอม 55

op4911338

::Crying::พยาบาลดีเกินไป ถ้าผมเปนหมอก็อยุ่นี้แหละ บนเกาะสบายกว่าในเมืองตั้งเยอะ

0scar

Pattarapol Teng

ตัวดำเนินเรื่องอย่างผญ คนนี้ผมว่าน่าสนใจนะครับ แต่Details ของน้องเขามันดูน้อยไปหน่อย แล้วอีหมอมันมาลงแบบนี้ได้ไง
จริงๆลองดึงนางมากับเราเลย ไม่ได้หรอ 55+

Friday Jason

ทิ้งไม่ลงเลยหมอน่ารักเกิ๊น ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน

eeb

รู้สึกอบอุ่นโรแมนติกอย่างประหลาด ชอบๆ

untraman114

แอลยู

เจอแบบนี้จะใจแข็งได้อีกนานแค่ไหน

freelance

หมอมรึงไม่ได้กลับแล้วละ แตกในไปแล้วรับผิดชอบซะดีๆ อยู่ไปเลยเกาะนี้งานก็น้อยจะได้ว่างๆ

glaciar

จบแบบปกติหมอไม่กลับบ้าน อยู่ต่อรึป่าวน้า  ::Hmmm::