ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maruwa Tarou] Ruriie Island's Pure Love Song [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 28, 2018, 07:23:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

สิ่งที่คุณเห็นอยู่ตรงหน้าอาจจะไม่ใช่สิ่งที่เขาคนนั้นเป็นอยู่จริงๆก็ได้

ขอบคุณท่าน oswald เป็นอย่างสูงที่ช่วยแปลหน้า 15 ให้นะครับ ไม่อย่างนั้นความรู้สึกของเนื้อเรื่องจะไปอีกทิศนึงเลย(สำหรับผมนะ)

หน้าสำคัญสุดดันไม่มีแปลอังกฤษมาให้ด้วยซะงั้น โวะ  ::YarKK::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้ง/ใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเอง/หั่นภาพเป็นสองส่วนก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ชอบงานจารย์ Maruwa นะ แต่ยังงอนแกเรื่องพี่กับน้องที่ตอนสองกลายเป็น NTR ไปแบบดื้อๆไม่หาย  ::Suffocate::

update(5/10/61): แก้ไขหน้า 15 ให้ถูกต้องตามแปล eng เป๊ะๆแล้วนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

jackboston

เห็นแวบๆ รู้เลยว่าแนวคลีนิค น่าสนใจครับขอตามด้วยคน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นหมอดีอย่านี้เองได้เล่นพยาบาลแถมได้สดแตกในอีก ถึงอยู่ไกลความเจริญแบบนี้ก็ยอม  แต่หมอนี้ไปเก็บกดมาจากไหน

Yugi Oh

samuraipanejorn

Warute

ผมเป็นหมอคงไม่ทิ้งพยาบาลหุ่นเอ็กซ์แบบนี้หรอก

tcm12599

น่าสงสารเขานะ หมอบ้านนอก ความสุขเดียวที่พอจะหาได้ คือเยพยาบาล ::Suffocate::

ัuffa555

B&B

พระเอกซึนสินะ แต่งานเทศกาลน่าสงสัยแหะ

อ่าน แววเสียงจากผู้แปล นี่ผมงงเลย นึกว่าท่านจะเสิร์ฟแนว NTR ซะอีก

มีพยาบาลสวยๆ น่ารักๆ แบบนี้คอยตามติด ต่อให้ได้งานดีกว่าก็ไม่ไปโว้ยยยยย

ก็นึกจะซั่มติงในงานเทศกาลซะอีก

ขอบคุณครับ

anigkanjana

ยอมติดเกาะไปเถอะครับหมอ สุขสงบมีสาวให้ระบายทุกวันขนาดนี้

สุนทร โสภ

หมอกับพยาบาลเป็นของคู่กันตลอดกาล

Phoowadol

คุณหมอครับจะยึดติดอะไรกันนักหนา. ในเมื่อบนเกาะที่นี่มีสาวน้อยพยาบาลานซ์ที่แสนจะน่ารักคอยเอาใจใส่ยอมทุกอย่างเพื่อหมอ ขนาดนี้แล้ว อย่าผลักไสตัวเองออกจากที่นี่เลยครับ
วันนี้ก็จัดเธอแตกในไปแล้วด้วย เห็นทีหมอต้องรับผิดชอบตลอดไปแล้วหละครับ ดูๆไปหมอเองก็รักเธอไม่น้อยเช่นกันน๊าาาาา. อยู่มันที่นี่แหละไม่ต้องย้ายไปไหนละ. เชียร์เต็มที่เลย อิอิ ::Confident::

แมงโก้ส้นตีน

ยสตน.ให้ท้องซะ เดี๋ยวก็จบเรื่องแล้ว พ่อหนุ่ม  ::HoHo::

HotGalClubz

Tdestiny