ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maruwa Tarou] Ruriie Island's Pure Love Song [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 28, 2018, 07:23:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyforevero

สุดท้ายคงปลงอยู่กับเมียบนเกาะแทนซินะ 
ขอบคุณครับ

HaruKi02

เปิดมา ผ่างงง!!!! แนวหมอบังคับพยาบาลแน่ๆ
ที่ไหนได้ แนวอบอุ่นหัวใจชัดๆ

worachat39

นางพยาบาลยอมทุกอย่างเลย น่าจะอ่อยหมดสุดๆเลยนะเนี่ย

หฤษฏ์ จตุ

biggiggog

งานนี้ฝ่ายหญิงอะไรก็ยอม
หวังว่าจะเปลี่ยนใจเขาได้... หรือปล่าว

จบแบบจรรโลงใจซะด้วย
เอาน่า โลกสวยด้วยมือเรา
ขอบคุณมากๆครับ

noohun

เนื้อเรื่องค่อนข้างดีเลยนะครับ เรื่องนี้
ว่าแต่นี่เป็นแผนผูกมัดคุณหมอให้อยู่ที่นี่ของคุณนางพยาบาลรึเปล่าเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ต้องมาอยู่ในที่ที่ห่างไกลแบบนี้ คุณหมอหนุ่มก็เลยไม่มีความสุขสินะ แต่ความรักความอบอุ่นที่ได้จากพยาบาลสาวและความรักความศรัทธาจากชาวบ้านน่าจะทำให้เปลี่ยนความคิดและอยู่ต่อไปอย่างมีความสุขได้ในที่สุด....

Kit.m555

จะแตกในแล้วยังไม่ขัดขืนนี้ลุ้นๆกันเลย

Akaluck Buasai

สลัดผักใส่ไข่

สรุปจะได้ตั้งรกรากที่เกาะนี้แทนไหม มาดูกันครับ

lordofthetwo

คุณหมอหาที่ระบายความผิดหวังตัวเองไม่ได้สินะ เลยหาข้ออ้างให้ตัวเองมีที่ระบายออก จะได้โทษสิ่งอื่นได้สินะ ไม่รู้ว่าพยาบาลจะทำให้มีสติได้มั้ยนะ

kinz kinz

ก็แค่มันเกลียดตัวเองไม่ใช่เรอะ :v ไมไ่ด้หมายความว่าคนอื่นๆจะเกลียดแกด้วยนิ เจ้างั่ง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

หมอที้บอกว่าจิตใจตัวเองเน่าเฟะ
แต่ก็นังรักษาคน  สุด