ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konohanaku] Ii Tabi Yume Kibun ซันจิ นามิ และโรบิน (ONE PIECE) [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, มกราคม 18, 2018, 01:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ลายเส้นใกล้เคียงต้นฉบับอยู่ครับ

เนื้อเรื่องก็แบบไม่ค่อยฉูดฉาดไป

สุดยอดมากครับผม ::Bloody::

op4911338

::HoHo:: แสดงว่าเปนตอนที่พึ่งกลับมาจากนิวคามาแลน แล้วกำลังไปเกาะเงือกแน่ๆ กำเดาออกเยอะเลย หุหุ
ท่าทางจะเกบกดมากแน่ๆ2ปีเตมๆเจอและหนีแต่กระเทย^^

P Eet ✦Diamond✦

OMB... he is having a wet dream ... must be from some type of illness....E..E..E...  ::Grimace::

I was wondering ... what in the world...???
Starting out ... and just bam-bam-bam...!!! no heads/no tails ...!!!
As it turns out... he is just having the time of his life in the Dream Land... 5555   ::HoHo::

Thanks for sharing your artwork...  ::DookDig::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

keatmano

ฝันเป็นเรื่องเป็นราวดี ... ถ้าสาว ๆ รู้ความฝัน .. สงสัยซันจิจะได้นอนฝันต่ออีกนาน ...  ::HoHo::

kapomman

พอลากมาถึงตอนสุดท้ายเท่านั้นแหละ พรูดดเลยตรู

glaciar

(จิ๋ว)

โอววว เปิดหูเปิดตามาก  ก็เคยคิดนะว่า ถ้าเอาเรื่องนี้มาทำเอ๊ก ๆ จะสนุกขนาดไหน
กับพลังอำนาจพิเศษแปลก ๆ ของเหล่าอมนุษย์  ที่กินผลไม้ปีศาจเข้าไป

ชอบค่ะ แปลแล้ว อ่านได้ลื่นไหลดี  สนุกมากค่ะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

karnkarn

โรบิน นามิ ฝันหวานเลยซันจิ ฮาเร็มของแท้ถึงจะฝันก็เถอะ 555

thegift52

deadtime